ACB tuyển dụng nhiều vị trí với số lượng lớn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Tớ đã nộp trực tuyến cách đây 2 tháng rưỡi mà tới hôm vừa rồi họ mới gọi đi thi. mà không phải là chỉ có ĐH chính quy mới được đâu, t đi thi gặp rất nhiều bạn học Thăng long mà đông đô mà, nên bạn nào học tư thục thì cũng ko phải lo. các bạn cứ apply nếu đc thì họ sẽ gọi mà. như t là lâu chứ có bạn thi cùng tớ bảo là vừa nộp hôm trước thì chiều hôm sau họ đã gọi đi thi rồi, ko đợi đến hết 30.6 đâu ^^
chắc bạn của bạn hồ sơ sáng loáng quá :). bằng giỏi + tiếng anh tốt , nên được gọi luôn. bạn được gọi đi thi đợt này luôn hả. bao h thi vậy bạn . lo quá :(

Có bạn nào nộp vị trí nhân viên DVKH ở Thanh Hóa mà được gọi đi thi chưa vậy ? Mình nộp qua mail không có phản hồi, lại nộp trực tuyến cùng vị trí đó luôn, không biết có làm sao không.

hồ sơ của tớ ko có gì quá nổi bật đâu bạn. tớ đã đi thi hôm 23.6 rồi. tớ thi GDV chi nhánh Ninh Bình bạn ạ.tớ thấy những bạn vừa nộp đã được gọi đi thi đợt này cùng tớ luôn rồi. tớ nghĩ họ thi làm nhiều đợt chăng.đề thi thì theo tớ không khó lắm. tớ không học gì mà tớ cũng làm cũng tạm.hehe

hồ sơ của tớ ko có gì quá nổi bật đâu bạn. tớ đã đi thi hôm 23.6 rồi. tớ thi GDV chi nhánh Ninh Bình bạn ạ.tớ thấy những bạn vừa nộp đã được gọi đi thi đợt này cùng tớ luôn rồi. tớ nghĩ họ thi làm nhiều đợt chăng.đề thi thì theo tớ không khó lắm. tớ không học gì mà tớ cũng làm cũng tạm.hehe
có thể nói sơ qua về cấu trúc đề thi cho mọi người tham khảo được k bạn ? :)

như tớ thi giao dịch viên thì có 3 phần là IQ, tiếng anh và nghiệp vụ. IQ có 27 câu,theo tớ thấy thì đề thi IQ của ACB ko khó lắm, chủ yếu là câu hỏi tính tổng của dãy số, điền số tiếp theo và dãy số logic, một số câu hơi chuối như là tìm từ khác với các từ còn lại. tớ nhớ có 1 câu là cho 4 từ: mắt, mũi, ngón tay, tim.tìm từ khác với các từ còn lại. tớ ko biết là nên theo số chữ hay là theo vị trí bộ phận cơ thể. :-s. tiếng anh thì tớ ko dám bàn nhiều vì t học dốt.hehe. nghiệp vụ thì có 40 câu chủ yếu hỏi về kỹ năng giải quyết tình huống và tính toán tiền gửi các thứ.tớ ko học chuyên ngành tài chính ngân hàng nên tớ chỉ làm đúng 23 câu.à còn IQ ko đc dùng máy tính và giấy nháp.thi trắc nghiệm trên máy nên sẽ biết điểm luôn.ko phải thấp thỏm chờ điểm

Tớ đã nộp trực tuyến cách đây 2 tháng rưỡi mà tới hôm vừa rồi họ mới gọi đi thi. mà không phải là chỉ có ĐH chính quy mới được đâu, t đi thi gặp rất nhiều bạn học Thăng long mà đông đô mà, nên bạn nào học tư thục thì cũng ko phải lo. các bạn cứ apply nếu đc thì họ sẽ gọi mà. như t là lâu chứ có bạn thi cùng tớ bảo là vừa nộp hôm trước thì chiều hôm sau họ đã gọi đi thi rồi, ko đợi đến hết 30.6 đâu ^^
thế ah:( thế chắc hồ sơ của tớ bị tạch rồi:(:)((

Bạn đừng lo.tớ nghĩ là họ sẽ chia thành nhiều đợt để thi mà.như tớ tưởng là hết hi vọng rồi vậy mà một ngày đẹp trời rất lâu sau đó lại thấy họ gọi điên.bạn cứ kiên nhẫn chờ xem sao.dù sao cũng chưa hết hạn mà.;)

Tớ cũng nộp vị trí nhân viên DVKH ở Thanh Hóa nè. hic. Tớ nộp qua mail cung khá lâu rồi mà chẳng thấy gì cả, cũng không có mail trả lời tự động nữa. chẳng biết thế nào.

cho mình hỏi 30/6 hết hạn, thì hôm nay nộp có được không nhỉ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,617
Thành viên mới nhất