ACB tuyển dụng nhiều vị trí tại nhiều tỉnh thành [30/09]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
oh, thấy bản thông tin tuyển lần này gần như giống hệt đợt tháng 8, chỉ khác deadline, t8 mình đã nộp cả bản cứng cả bản mềm mà cũng ko thấy j kả. ko hỉu

sao ứ có ở đắk lắk nhỉ huhu

---------- Post added 08-09-2011 at 08:35 AM ----------

Nếu gửi hồ sơ qua đường bưu điện thì mẫu lí lịch ứng viên có được đánh máy in ra không hay là phải in ra rùi hoàn thành bằng viết tay anh chị em nhỉ?

sao ứ có ở đắk lắk nhỉ huhu

---------- Post added 08-09-2011 at 08:35 AM ----------

Nếu gửi hồ sơ qua đường bưu điện thì mẫu lí lịch ứng viên có được đánh máy in ra không hay là phải in ra rùi hoàn thành bằng viết tay anh chị em nhỉ?
Bạn type rồi in ra nộp được bạn ah:). Trước mình cũng làm thế.

thanks ạk,Nhưng không biết ACB có yêu cầu phải có hộ khẩu tại nơi mong muốn làm việc như một số ngân hàng khác không nhỉ? hic vì Nhàn ở đăklăk mà đợt này lại không tuyển ở đăklắk :(

thanks ạk,Nhưng không biết ACB có yêu cầu phải có hộ khẩu tại nơi mong muốn làm việc như một số ngân hàng khác không nhỉ? hic vì Nhàn ở đăklăk mà đợt này lại không tuyển ở đăklắk :(
Như mình biết thì ban đầu bạn chỉ cần nộp cái form thôi, test xong nếu ok bạn sẽ được gọi bổ sung hồ sơ để pv. Bạn ko tuyển ở Đắc Lắc ko vấn đệ j, nhưng thường bạn sẽ phải có hộ khẩu thường trú (giấy đăng ký tạm trú) tại nơi muốn làm việc :).

Như mình biết thì ban đầu bạn chỉ cần nộp cái form thôi, test xong nếu ok bạn sẽ được gọi bổ sung hồ sơ để pv. Bạn ko tuyển ở Đắc Lắc ko vấn đệ j, nhưng thường bạn sẽ phải có hộ khẩu thường trú (giấy đăng ký tạm trú) tại nơi muốn làm việc :).
thanks ạ tình hình là rất tình hình :|

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,684
Thành viên mới nhất