ACB ACB tuyển dụng Nhân viên Tư vấn tài chính cá nhân (PFC) - Khu vực Miền Bắc [31.08.2012]

Mai gọi đến số của phòng tuyển dụng hỏi đi Vịt;)). Trên trang tuyển dụng không nói đến phương thức nộp hồ sơ nên tớ nghĩ hiện tại có mỗi cách tạo hồ sơ để nộp.
Cơ mà lạ cái là tin tuyển dụng ở trong Nam rất chi tiết ở cái mục hướng dẫn nộp hồ sơ mà tin tuyển dụng ngoài này sơ sài như vậy.
T k thích nộp trực tuyến, tại nhiều chỗ nó ghi k được khoa học cho lắm, như bên Tech cũng thế@@

nộp trực tuyến là sướng nhất, chả phải đi đâu, chả phải in ấn, viết lách gì :))

T k thích nộp trực tuyến, tại nhiều chỗ nó ghi k được khoa học cho lắm, như bên Tech cũng thế@@
Tiện nói về việc tạo hồ sơ trực tuyến thì hồ sơ của ACB và Tech "khủng" nhất:-ss. Nếu cậu để ý sẽ thấy hồ sơ trực tuyến của 2 NH này giống nhau >90%, chắc bên IT của 2 NH này được đào tạo từ cùng 1 lò;)). Chưa có phương thức khác thì cặm cụi điền vậy, dù sao cũng tiện cho việc lưu và cập nhật sau này, biết đâu cậu lại được gọi vào 1 đợt tuyển nào đó nếu có không may tạch đợt trước đó;))

mọi người ơi cho t hỏi chút. T nộp hồ sơ đợt tháng 3, tháng 5 đi test nhưng đợt đấy bị tạch vs lại đợt đấy cũng chưa chú tâm thi vào đây lắm. Liệu h nộp hồ sơ đc k nhỉ hay là phải chờ qa 6 tháng kể từ lần nộp hồ sơ trước vậy. Many thanks!!! :X

Sao mình thấy nộp trực tuyến theo kiểu của acb với tech cứ sơ sài thế nào ấy :-s

có ai điền được phần "trình độ học vấn" trong hồ sơ trực tuyến của ACB không ạ?

Mình là mình ko có duyên với ACB. Nộp ko biết bao nhiêu lần mà chưa lần nào được gọi, trong khi bạn bè mình cùng nộp được gọi hết. Haizzzzz, cái này người ta gọi là ko có duyên. :-s

mình đã nộp, lần trước nộp mà ứ có được gọi j cả, k biết lần nè ra sao nữa

Mục nghề nghiệp chắc đang lỗi gì đó, mình cũng không vào đc :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,735
Thành viên mới nhất
hotmulliganmerc