ACB ACB tuyển dụng Nhân viên Tư vấn tài chính cá nhân (PFC) - Khu vực Miền Bắc [31.08.2012]

hic, ko thể điền quá trình học vấn để nộp hồ sơ đc, bực mình cái web của acb quá đi, huhu

của tớ nè các bạn

Thông Báo Ứng Tuyển
Chào bạn
Cám ơn bạn đã lựa chọn ACB - Asia Commercial Bank cho việc quản lý công việc và nghề nghiệp của mình.
Theo yêu cầu của bạn, thông qua chức năng Nộp Đơn Trực Tuyến, ACB - Asia Commercial Bank đã gửi Hồ Sơ Xin Việc của bạn đến:
Tên công ty:
Tên công việc: Nhân viên Tư vấn tài chính cá nhân (PFC) - Khu vực Miền Bắc
Địa điểm làm việc: Bắc Giang, Hà Nội, Hải Dương, Hải Phòng, Quảng Ninh, Thái Bình, Thanh Hóa, Vĩnh Phúc
Chi tiết: Nhân viên Tư vấn tài chính cá nhân (PFC) - Khu vực Miền Bắc
Chúc bạn thành công !

Thân ái,
ACB - Asia Commercial Bank Dịch vụ khách hàng

Apply Alert
Dear
Thanks for accessing ACB - Asia Commercial Bank in your job search.
This message is to confirm that Kiemviec.com has already sent your resume, via the Apply Online function, to:
Company Name:
Job Title: Nhân viên Tư vấn tài chính cá nhân (PFC) - Khu vực Miền Bắc
Job Location: Bắc Giang, Hà Nội, Hải Dương, Hải Phòng, Quảng Ninh, Thái Bình, Thanh Hóa, Vĩnh Phúc
Details: Nhân viên Tư vấn tài chính cá nhân (PFC) - Khu vực Miền Bắc
Sincerely yours,

Best regards,
ACB - Asia Commercial Bank Customer Service

Mình mới pv tháng trước bị tạch, giờ nộp ko biết cóp dc gọi đi thi ko:))

Mình mới pv tháng trước bị tạch, giờ nộp ko biết cóp dc gọi đi thi ko:))

He he, giống mình thế. Tháng trước mình cũng rớt phỏng vấn, thấy họ tuyển tháng 7, mình đăng ký ở vị trí khác nhưng vẫn không được gọi bạn ạ.

He he, giống mình thế. Tháng trước mình cũng rớt phỏng vấn, thấy họ tuyển tháng 7, mình đăng ký ở vị trí khác nhưng vẫn không được gọi bạn ạ.
Tháng trước tớ pv PFC, lần này nộp RA cũng được gọi đi thi đấy. Hic, thi nhiều ACB quá:))

Bạn ơi bạn up đơn khi nào vậy? Tại sao tớ vào phần quá trình học vấn cứ bị lỗi hoài, chẳng hiện ra cái gì cả. Vậy up đơn kiểu gì?
của tớ nè các bạn

Thông Báo Ứng Tuyển
Chào bạn
Cám ơn bạn đã lựa chọn ACB - Asia Commercial Bank cho việc quản lý công việc và nghề nghiệp của mình.
Theo yêu cầu của bạn, thông qua chức năng Nộp Đơn Trực Tuyến, ACB - Asia Commercial Bank đã gửi Hồ Sơ Xin Việc của bạn đến:
Tên công ty:
Tên công việc: Nhân viên Tư vấn tài chính cá nhân (PFC) - Khu vực Miền Bắc
Địa điểm làm việc: Bắc Giang, Hà Nội, Hải Dương, Hải Phòng, Quảng Ninh, Thái Bình, Thanh Hóa, Vĩnh Phúc
Chi tiết: Nhân viên Tư vấn tài chính cá nhân (PFC) - Khu vực Miền Bắc
Chúc bạn thành công !

Thân ái,
ACB - Asia Commercial Bank Dịch vụ khách hàng

Apply Alert
Dear
Thanks for accessing ACB - Asia Commercial Bank in your job search.
This message is to confirm that Kiemviec.com has already sent your resume, via the Apply Online function, to:
Company Name:
Job Title: Nhân viên Tư vấn tài chính cá nhân (PFC) - Khu vực Miền Bắc
Job Location: Bắc Giang, Hà Nội, Hải Dương, Hải Phòng, Quảng Ninh, Thái Bình, Thanh Hóa, Vĩnh Phúc
Details: Nhân viên Tư vấn tài chính cá nhân (PFC) - Khu vực Miền Bắc
Sincerely yours,

Best regards,
ACB - Asia Commercial Bank Customer Service

Hiện tại thì phần "Quá trình học vấn" lúc tạo CV online đang bị lỗi. Những bạn mà có mail reply tự động sau khi gửi CV đấy là vì đã hoàn thành CV từ trước khi lỗi xảy ra. Tớ thử liên lạc với bên ACB rồi nhưng vẫn chưa được hay sao ấy:-?? Nếu mà nhiều người cùng ý kiến thì chắc là các vị ấy chú ý hơn :-?

Bạn ơi bạn up đơn khi nào vậy? Tại sao tớ vào phần quá trình học vấn cứ bị lỗi hoài, chẳng hiện ra cái gì cả. Vậy up đơn kiểu gì?

t lập tk từ năm 2009 cơ bạn ạ
t mới nộp hôm qua thôi
tuy nhiên lúc lập t ghi là đang là SV
giờ ra trường rồi cũng ko sửa đc cái đó là đã TN
nên ko bít họ có gọi không nữa

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên