ACB tuyển dụng Nhân viên Quan hệ khách hàng - Khu vực Miền Bắc [31.08.2012]

Nếu dk ở tỉnh thì nộp bản cứng thế nào được nhỉ? thấy mỗi cái địa chỉ ở Giảng Võ. Chả nhẽ lên tận Hà Nội sao :-B

đúng đó bạn, mình đk ở tỉnh, thi ở hoàng quốc việt và khi đi thi họ bảo mang cả bản cứng đi nộp c ak, chịu khó 1 tí :D

Mới nhận được tin nhắn thông báo đi thi ngày 15/8. Có bạn nào có kinh nghiệm gì ko, chia sẽ đi mọi người. May mà thi ở HN, ko phải về Thanh Hóa:D

Mới nhận được tin nhắn thông báo đi thi ngày 15/8. Có bạn nào có kinh nghiệm gì ko, chia sẽ đi mọi người. May mà thi ở HN, ko phải về Thanh Hóa:D
bạn ơi, bạn nộp onl hả? t nộp từ đợt tháng 7, có mail báo là đã nhận đc CV, nhưng đến tháng 8 chưa thấy j,haizzz, mà sao lại rộ lên vụ nộp trực tiếp thể nhỉ?

Hôm trước mình đi thi ở Á Châu, có 2 vòng pv. Nếu bạn muốn đậu vào vị trí này thì kiểu gì cũng phải phỏng vấn ở Thanh Hóa.
Hoặc là Hà Nội trước, Thanh Hóa sau. Hoặc là Thanh Hóa trước, Hà Nội sau bạn ạ

Hôm trước mình đi thi ở Á Châu, có 2 vòng pv. Nếu bạn muốn đậu vào vị trí này thì kiểu gì cũng phải phỏng vấn ở Thanh Hóa.
Hoặc là Hà Nội trước, Thanh Hóa sau. Hoặc là Thanh Hóa trước, Hà Nội sau bạn ạ
Tháng trước tớ cũng pv PFC ở TH nhưng tạch. Hôm ấy toàn con gái, có 11 người ấy,có bạn ko nhỉ? Đi nhiều kiểu này mấy chú trong TH nhẵn mặt ấy chứ:))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,644
Thành viên mới nhất
Hhonghanhh
Back
Bên trên