ACB ACB tuyển dụng Giao dịch viên tại Hà Nội [13.06.2016]

T được gọi pv rồi nhé, 13:50 tại 10 Phan Chu Trinh, HN. có ai nhận dc tn chưa?
C ơi c test hnao thế? T test hôm 14/6 điểm đủ đk trên 50%
T được gọi pv rồi nhé, 13:50 tại 10 Phan Chu Trinh, HN. có ai nhận dc tn chưa?

Anh/ chị đã có kinh nghiệp phỏng vấn ngân hàng ACB vị trí giao dịch viên ở số 10 Phan Chu Trinh, Hà Nội cho em hỏi chút được không ạ?
Nhà tuyển dụng hỏi xoay quanh những vấn đề gì, nghiệp vụ em cần ôn những gì ạ?
Em phỏng vấn vị trí GDV lúc 13:50 ngày 16/6/2016 tại Phan Chu Trinh mà k biết ôn gì cả. :(
Em cảm ơn! :D
nhg chưa dc gọi. Mà điểm c dc bn thế =))

T thi hôm 9/6, hnay pv ca tớ cón hơn 20 bạn, pv có 5-7p :)) Củ chuối lắm, k hỏi j nghiệp vụ luôn :))
thì đông mà bạn, cả sáng nữa thì cũng phải trăm ng mất. Mà mấy bạn test sau còn chưa đi pv ý bạn a. Hình như ai qua vòng này còn pv vòng nữa với chi nhánh bạn nhỉ :eek::eek::eek::eek:

thì đông mà bạn, cả sáng nữa thì cũng phải trăm ng mất. Mà mấy bạn test sau còn chưa đi pv ý bạn a. Hình như ai qua vòng này còn pv vòng nữa với chi nhánh bạn nhỉ :eek::eek::eek::eek:
T ko biết còn vòng nữa k, vì như hqua pv theo cá nhân t, nếu NH chọn thì đúng là kiểu cưỡi ngựa xem hoa, cả 3 đứa ra chẳng hiểu đứa nào có cơ hội k? :)))

T ko biết còn vòng nữa k, vì như hqua pv theo cá nhân t, nếu NH chọn thì đúng là kiểu cưỡi ngựa xem hoa, cả 3 đứa ra chẳng hiểu đứa nào có cơ hội k? :)))
thì đúng kiểu pv sơ tuyển nhìn mặt xong rồi về mà, hiu hiu, chả biết tuyển bao nhiêu người mà rõ đông ý :))

thì đúng kiểu pv sơ tuyển nhìn mặt xong rồi về mà, hiu hiu, chả biết tuyển bao nhiêu người mà rõ đông ý :))
c pv rồi hả? ca t 24 người, k biết có đi hết k, nhưng xết tg pv thì chỉ cách nhau 10p thôi, thì pv dc 5-7p đã là may mắn lắm rồi. thề đấy =))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,655
Thành viên mới nhất
tufamanbk8
Back
Bên trên