ACB ACB tuyển dụng Giao dịch viên tại Hà Nội [13.06.2016]

Uh chắc GDV đông nên vậy c ah. PV 3 ng nên cg k hỏi cá nhân mình dc nhiều. Thôi chờ kq thôi :)
Chuẩn luôn ý, chắc GDV nhiều quá nên ngta cũng hỏi phiên phiến thôi. T cũng 3 người 1 nhưng mà k cho cơ hội để 3 người trình bày, bật thế mạnh mình lên mà chỉ hỏi câu rất đóng, t đã cố gắng gợi ra nhiều vấn đề nhưng có vẻ cũng k ăn thua lắm. địa loại t cũng là nhóm đầu tiên buổi chiều nên cũng đơ đơ =))

Chuẩn luôn ý, chắc GDV nhiều quá nên ngta cũng hỏi phiên phiến thôi. T cũng 3 người 1 nhưng mà k cho cơ hội để 3 người trình bày, bật thế mạnh mình lên mà chỉ hỏi câu rất đóng, t đã cố gắng gợi ra nhiều vấn đề nhưng có vẻ cũng k ăn thua lắm. địa loại t cũng là nhóm đầu tiên buổi chiều nên cũng đơ đơ =))
hihi. có kết quả chưa c ơi. Chắc e tạch rồi. :) :)

Nhóm t thfi đầu tiên buổi sáng =))) nghe vẻ tình hình chung như nhau. T thấy pv nhóm thế nhưng các chị ấy hỏi ko đúng kiểu pv nhóm mà kiểu lần lượt í, nên thấy không hay lắm. Thấy bảo ACB mấy ngày sau là có kq rồi, mình lâu thế này chắc là tạch rồi :D

Nhóm t thfi đầu tiên buổi sáng =))) nghe vẻ tình hình chung như nhau. T thấy pv nhóm thế nhưng các chị ấy hỏi ko đúng kiểu pv nhóm mà kiểu lần lượt í, nên thấy không hay lắm. Thấy bảo ACB mấy ngày sau là có kq rồi, mình lâu thế này chắc là tạch rồi :D
T cũng đọc trên này thấy các bạn ý bảo là sau 1,2 ngày có kq luôn mà =)) Tại t thấy pv thế chọn dc người thì HR ACB quá giỏi, có bạn còn chưa kịp thở kia kìa =)) Thôi c ạ, chắc tạch rồi, nạp bên khác thôi :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,800
Thành viên mới nhất
u8883com
Back
Bên trên