ABBank tuyển dụng vị trí Giao dịch viên tại Khu vực Hà Nội [15.04.2012]

tớ hỏi với. các ngân hàng đều yêu cầu là tốt nghiệp thì những bạn tốt nghiệp rùi mới được đăng ký hả. nếu cứ đk có sao ko nhỉ?( mình là sinh viên năm cuối)

sao mình gửi được thư đi mà họ gửi lại là thông tin không đầy đủ nhỉ?hay là thiếu mã số

Hôm qua tớ gửi thì k nhận đc delivery, vừa gửi lại thì nhận đc như thế này
Delivery has failed to these recipients or distribution lists:
tuyendunghn@abbank.vn
The recipient's mailbox is full and can't accept messages now. Microsoft Exchange will not try to redeliver this message for you. Please try resending this message later, or contact the recipient directly.

Nếu như này thì báo email đầy ko nhận đc nữa còn j nhỉ.

Sinh viên chưa có bằng TN nhưng đã thi TN thì có giấy cntn tạm thời do trường cấp :) An Bình k tuyển những bạn chưa có bằng :( . anyway chắc mai ngta đi làm thì người ta mới xóa bớt mail trong inbox thì may ra mình mới gửi đc, k thì phải nộp trực tiếp thôi :((

Sinh viên chưa có bằng TN nhưng đã thi TN thì có giấy cntn tạm thời do trường cấp :) An Bình k tuyển những bạn chưa có bằng :( . anyway chắc mai ngta đi làm thì người ta mới xóa bớt mail trong inbox thì may ra mình mới gửi đc, k thì phải nộp trực tiếp thôi :(([/QUOTE
ớ ớ, thế thì mh chả trượt từ vòng gửi xe, chưa có bằng mà cũng chả biết tới bao giờ mới có cái giấy chứng nhận tạm thời, dù sao cũng nộp xong oy

Pingpong oi bạn có nhận đc reply là đã nhận đc không? ngại đi nộp trực tiếp quá

sao mọi người vội vàng thế nhỉ, tớ chờ đến ngày mai mới gửi, vì mấy hnay vẫn thuộc ngày nghỉ lễ mà :D

---------- Post added 02-04-2012 at 04:39 PM ----------

àh, tiện thể,các bạn gửi đều là ko biết mã dự tuyển phải ko? mình nhìn đi nhìn lại ko thấy j

t giống bạn đó, thế là có mail repply nhỉ, không biết có được gọi đi phỏng vấn ko đây

Khi mọi người trình bày thong tin vào đơn có thấy cái đơn này nó để chỗ trống rất củ chuối không ?vd như chỗ hộ khẩu thường trú mới viết được 1 tẹo thì bị xuông xòng...t viết xong mà không làm sao căn nó về 1 dòng được.Có ai kinh nghiệm cói t với!!!!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,685
Thành viên mới nhất
youhuihuodog55
Back
Bên trên