Chả biết kết quả thế nào chứ khó bỏ mịa. Mấy bà toàn hỏi kinh nghiệm với quan hệ không thôi. Mình hôm nay phỏng vấn cuối cùng mới khoai chứ, tận 6h30 mới về. Nói chung là khoai, bạn nào mai đi pv thì cứ chuẩn bị kịch bản mà chém gió đi. Có bao nhiêu mối quan hệ, anh em, họ hàng gì cứ chuẩn bị mà trình bày. Với cả có kinh nghiệm kinh doanh nữa. Có lần nào bán rau bán thịt ở chợ thì cũng chuẩn bị mà chém gió đi :D:D:D:D:D:D:D

khó thế cơ ạ :eek: kiểu này chắc ... :D

Đã ai tham gia vòng pv QHKH rùi thì cho em hỏi chút là nội dung pv những gì, có hỏi nghiệp vụ nhiều ko với ạ? :(

Chả biết kết quả thế nào chứ khó bỏ mịa. Mấy bà toàn hỏi kinh nghiệm với quan hệ không thôi. Mình hôm nay phỏng vấn cuối cùng mới khoai chứ, tận 6h30 mới về. Nói chung là khoai, bạn nào mai đi pv thì cứ chuẩn bị kịch bản mà chém gió đi. Có bao nhiêu mối quan hệ, anh em, họ hàng gì cứ chuẩn bị mà trình bày. Với cả có kinh nghiệm kinh doanh nữa. Có lần nào bán rau bán thịt ở chợ thì cũng chuẩn bị mà chém gió đi :D:D:D:D:D:D:D

Bạn ơi. hôm nay bạn đi phỏng vấn các anh chị có hỏi nghiệp vụ niều ko? :(

vậy ah! :(
Hôm nay b pv ở phòng số mấy vậy?
Chỉ có 1 phòng thôi 3 người pv cậu ạ. Có 1 bà giám đốc, một anh bên qhkh, một chị nhân sự. Chỉ có 3 người ấy pv tất cả các bạn thôi, Hôm nay đi người ta pv từng người tầm 10 đến 15 phút gì đấy, làm một mạch từ 1h đến 6h30. Không biết ngày mai có thay đổi gì không thì tớ không chắc. Chúc may mắn!

PV cuoi la chieu t3 roi ma, pv co 1 co GD va 3 truong phong hay sao y, toan hoi kinh nghiem ban hang thoi kho qua

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,608
Thành viên mới nhất
hczghsgemwwin
Back
Bên trên