Các bạn có thể hiểu đây là chương trình kiểu vừa làm vừa học ý.
Sau khi trúng tuyển và phân bổ về các đơn vị, các bạn sẽ làm việc như một nhân viên QHKH. Hằng tháng sẽ có các buổi đào tạo, chia sẻ kinh nghiệm, trao đổi, giải đáp thắc mắc của các bạn.
Mình chỉ biết đến đây thôi, còn nhiều điều nữa mình chưa biết đâu.
Nếu các bạn trúng tuyển thì sẽ được trao đổi về lộ trình mà :)
Bạn ơi bao giờ mới có kết quả vậy? Mình vẫn chưa nhận được mail nhé, hay ai đó đã hack mail mình rồi, mà đợt này PV lâu báo kết quả thế?

@forever young Bạn ơi bao giờ mới có kết quả vậy? Mình vẫn chưa nhận được mail nhé, hay ai đó đã hack mail mình rồi, mà đợt này PV lâu báo kết quả thế?

Mình nghĩ những người đỗ đã nhận được mail hết rồi. Trong ds chỉ có 31 người thôi.

ừ mình mới làm thôi :( khả năng thì mình cũng chưa biết nhưng môi trường ở đây trẻ trung, học hỏi được nhiều- làm việc như 1 quan hệ khách hàng luôn :( chỉ là lương hơi thấp ko biết bên ABBank đãi ngộ vs cơ hội như thế nào nhỷ
t chưa làm ngân hàng nào đâu nên k biết khuyên thế nào nhưng c thử hoàn thiện hồ sơ bên ABB r đến buối đi ký xem chtr diễn ra thế nào, lương thưởng, môi trường ra sao í r qđ chưa muộn. Từ giờ c đọc tham khảo ý kiến lm việc trên UB xem. Chtr này bên ABB cũng là QHKH mà, nhưng chắc k p là CTV :p

Hôm nay lại có thêm danh sách trúng tuyển đấy. Hum nay mình mới nhận đc mail. Hum qua tưởng tạch rùi cơ....

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,699
Thành viên mới nhất
betwizist
Back
Bên trên