ABBank tuyển dụng nhân viên tập sự Quan hệ khách hàng (dành cho SV mới ra trường)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
trời ơi muộn thế hả bạn,mình tưởng liên lạc sớm chứ, sau 10.7 thì có mà còn chờ đợi hi vọng gì nữa.hixxx

---------- Post added at 04:53 PM ---------- Previous post was at 04:51 PM ----------

a hungviet ơi, e gửi bảng điểm toàn khóa rùi, k đọc kĩ yêu cầu, k biết liệu có thể vì thế mà bị loại hồ sơ k hả a?

hi anh Viethung!
anh ơi cho em hỏi chút xíu ạ:D.e năm nay mới hết năm thứ 3.sang năm là năm thứ 4 rồi:hì hì..e có thể tham gia chương trình này được không ạ?
cám ơn a nhiều ạ:D

trời ơi muộn thế hả bạn,mình tưởng liên lạc sớm chứ, sau 10.7 thì có mà còn chờ đợi hi vọng gì nữa.hixxx

a hungviet ơi, e gửi bảng điểm toàn khóa rùi, k đọc kĩ yêu cầu, k biết liệu có thể vì thế mà bị loại hồ sơ k hả a?
- Đấy là hôm t đi xem "Cầu nối nhân lực" ở HV ngân hàng thấy 2 chị làm bên nhân sự nói thế
- T thấy yêu cầu bản điểm các môn học gđ II nhưng chẳng hỉu là cái j lun
Chương trình quản trị viên tập sự trong TP HCM lại yêu cầu Bảng điểm các môn học tính đến học kỳ hiện tại

Thế nên t nghĩ trường hợp của bạn k sao đâu.
hôm đó t còn nghe thấy ai apply cg sẽ đc các chị ý gọi đến đấy, nên k phải xoắn

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
- Đấy là hôm t đi xem "Cầu nối nhân lực" ở HV ngân hàng thấy 2 chị làm bên nhân sự nói thế
- T thấy yêu cầu bản điểm các môn học gđ II nhưng chẳng hỉu là cái j lun
Chương trình quản trị viên tập sự trong TP HCM lại yêu cầu Bảng điểm các môn học tính đến học kỳ hiện tại

Thế nên t nghĩ trường hợp của bạn k sao đâu.
hôm đó t còn nghe thấy ai apply cg sẽ đc các chị ý gọi đến đấy, nên k phải xoắn
bạn cũng học học viện ngân hàng à? không khéo lại là đồng môn cũng nên. mình học khoa ngân hàng, khóa 10:D

xin lỗi và đào mộ.:)) đang ngủ tự nhiên nhận đc tin nhắn của AB, gọi đi thi viết. 15-07-2011
thời gian gấp quá, lại chẳng còn nhớ tý kiến thức nào nữa. bạn nào thi AB lần trước ở HN, còn nhớ đề không?
post lên cho mình với. cảm ơn rất nhiều[-O<

Ô thế thì bạn gấp rút học bài đi chứ, Nếu không nhớ kiến thức gì nữa mà bạn ôn tủ đề thì bạn nên từ chối Ngân hàng đi, vì chỗ này không phù hợp với bạn đâu.

xin lỗi và đào mộ.:)) đang ngủ tự nhiên nhận đc tin nhắn của AB, gọi đi thi viết. 15-07-2011
thời gian gấp quá, lại chẳng còn nhớ tý kiến thức nào nữa. bạn nào thi AB lần trước ở HN, còn nhớ đề không?
post lên cho mình với. cảm ơn rất nhiều[-O<
Bạn đang ký làm nhân viên luôn hay là sinh viên thực tâp vây ?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,617
Thành viên mới nhất
youhuihuodog