ABBank ABBank tuyển dụng Nhân viên/Chuyên viên Quan hệ Khách hàng tại Hà Nội [30.11.2012]

Vừa nhận được tin nhắn nhưng k thấy mail. Có nên gọi hỏi k nhỉ? Cơ bản là chả nhớ nộp cái này bao giờ và chưa đi thi tín dụng bao giờ :D

T2 là sơ tuyển thôi bạn ah, mình cũng chưa hiểu sẽ hỏi cái j nữa :) Chắc là mọi ng cùng đc hẹn 1 giờ thôi, như của tớ thì là 9h30 thứ 2 ở 27A Đội Cấn. Nhưng bạn cứ thử gọi lại hỏi cho chắc xem :D

T2 là sơ tuyển thôi bạn ah, mình cũng chưa hiểu sẽ hỏi cái j nữa :) Chắc là mọi ng cùng đc hẹn 1 giờ thôi, như của tớ thì là 9h30 thứ 2 ở 27A Đội Cấn. Nhưng bạn cứ thử gọi lại hỏi cho chắc xem :D

t 10h30, hình như pv theo nhóm

Ngân hàng này sơ tuyển dạng thuyết trình theo nhóm giống vpbank thì phải

Cảm ơn các bạn nhiều nhiều :D T nhận được mail rồi. Nhưng đọc qua phần kinh nghiệm thi ABB làm t nản quá :( Thuyết trình chủ đề tự chọn thì phải làm sao đây. Thi viết thì toàn nghiệp vụ, tớ là dân ngoại đạo có biết gì đâu. Có nên đi thi không đây :-??

tớ được hen 14h45 đây, tớ nghĩ k phai thuyết trình đâu, chắc là PV theo nhóm hoac là pv từng người một

đính chính lại địa điểm phỏng vấn là 279A Đội Cấn chứ ko fải 27A nhé. hôm nay NH gửi mail báo lại đấy

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,542
Thành viên mới nhất
combat84merch
Back
Bên trên