ABBank ABBank tuyển dụng CV/NV Thanh toán Quốc tế tại Hội sở (Hà Nội) [15.03.2016]

hôm qua cả nhà có ai đi test vị trí này ko ạ? hôm nay mình mới đi test thì mình thấy bên nhân sự coi thi rất hời hợt, thậm chí còn ko kiểm tra CMT, ko hiểu như nào nữa
Công nhận là coi thi hời hợt, lỏng lẻo nhưng nói chung là khá thân thiện mà ^^ CÒn CMND thì bọn mình phải nộp ở dưới Receptionist ở tầng 1 để được thẻ ra vào tòa nhà mà --> ktra sao được?

Công nhận là coi thi hời hợt, lỏng lẻo nhưng nói chung là khá thân thiện mà ^^ CÒn CMND thì bọn mình phải nộp ở dưới Receptionist ở tầng 1 để được thẻ ra vào tòa nhà mà --> ktra sao được?
à thế hôm t đến thì cũng ko phải nộp CMT ở sảnh luôn, cứ thế xông vào thôi, thế hôm trước c đi test có nhiều người ko, họ ns là chỉ tuyển 1 người thôi

à thế hôm t đến thì cũng ko phải nộp CMT ở sảnh luôn, cứ thế xông vào thôi, thế hôm trước c đi test có nhiều người ko, họ ns là chỉ tuyển 1 người thôi
Ừ. Nếu cứ đi vào mà bảo vệ ko bảo gì thì cứ đi vào thôi :D t thì bảo vệ ko thấy thẻ nên bảo ra sảnh nộp CMND lấy thẻ ^^ Hôm đó thấy bảo đáng lẽ 30 ng nhưng có 1 vài ng ko tới. T ko đếm nhưng chắc hôm đó khoảng 2 mấy gì đó,. CÓ bạn đi muộn khoảng 10-15p vẫn vào thi bình thường =))

Mà 1 ng thì chắc là khó lắm, nhất là đối với ng mới ra trg và chưa có kinh nghiệm NH như mình

uhm. Hì hì. Ko y/c nhưng mà để cạnh tranh với mấy anh chị đi trước cũng khó nhỉ :D Mà c làm bài được chứ?

uhm. Hì hì. Ko y/c nhưng mà để cạnh tranh với mấy anh chị đi trước cũng khó nhỉ :D Mà c làm bài được chứ?
t làm bài cũng tạm dc vì t có đọc trúng nhiều câu, nhưng t thấy có vẻ test ko quan trọng vì họ có coi đâu, mà nay t alo hỏi nhân sự thì chị ý ns ai pass vào pv thì đã dc gọi rồi, nên giờ này đã đủ kết luận là mình tạch

t làm bài cũng tạm dc vì t có đọc trúng nhiều câu, nhưng t thấy có vẻ test ko quan trọng vì họ có coi đâu, mà nay t alo hỏi nhân sự thì chị ý ns ai pass vào pv thì đã dc gọi rồi, nên giờ này đã đủ kết luận là mình tạch
Thế à? Gọi từ bao h vậy? mà c đọc ở đâu thế? để t đọc với. Lần sau có cái khác thi thì t còn có chỗ mà ôn :D T thì thấy ok IQ với t.a thôi vì đc miễn rồi.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên