ABBank tuyển dụng Chuyên Viên/Nhân Viên Kinh doanh Giấy tờ có giá - Khối Nguồn vốn tại Hà Nội [15.05

bạn t thi gdv thi mướt 4 vòng mà k biết đã xong chưa. Lúc đầu thì nhanh nhẹn thôi. Sau vòng pv thứ 2 thì cũng chẳng nhanh mấy. Các bạn cứ thi hết mình và đợi thôi 8->

Bạn nào mà được ABB gọi đi làm thì ới lên cho cả làng bít đỡ lo ná! :")

tớ vừa đc abbank gọi đến pv lần cuối, có bạn nào đc gọi chưa, đúng hôm mình đi thi toeic mới đau chứ :((

mình vừa đc gọi đi pv lần cuối vị trí nhân viên kd giấy tờ có giá, thấy anh nhân sự bảo gặp ban lãnh đạo, vào đến vòng này còn tạch không mọi người, cần chuẩn bị gì trước khi đi pv. anh chị nào có kinh nghiệm chia sẻ với ạ

To nghi vong cuoi nay hinh nhu co moi thanhlinh duoc y, chac chi ban bac vde tien luong thui.Vong truoc thanhlinh duoc hoi nghiep vu rui chac vong nay k hoi nua dau.

cớ tớ nữa nè:) nhưng anh í bảo ko phỏng vấn mà chỉ đến nói chuyện:)) ko hiểu là có loại nữa ko ta:))

tityeu có yahoo không, trao đổi cho dễ, tớ đang không biết có phải chuẩn bị gì không, vì mức lương và định hướng nghề nghiệp thì mình cũng viết hết trong resume rồi :D

---------- Post added 28-05-2012 at 09:54 PM ----------

mà thứ 4 bạn được hẹn mấy giờ vậy

tityeu có yahoo không, trao đổi cho dễ, tớ đang không biết có phải chuẩn bị gì không, vì mức lương và định hướng nghề nghiệp thì mình cũng viết hết trong resume rồi :D

---------- Post added 28-05-2012 at 09:54 PM ----------

mà thứ 4 bạn được hẹn mấy giờ vậy

Bạn thanhlinh được gọi pv lần 2 hả. Ui thế t tạch rùi, bùn quá :((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,655
Thành viên mới nhất