mình cũng ít tín dụng quá nên ko down được. Cậu gửi cho mình nữa nha: damyly90 @ gmail.com Cám ơn bạn nhiều.

Mà mình thiết nghĩ vì nhiều lí do nên có thể 1 số bạn ko đủ tín dụng được(không thường xuyên lên mạng vì ko có điều kiện kết nối mạng, ...) nên bạn nào có điều kiện thì up tài liệu đã tải về lên mediafire.com rồi share lên đây được không
thanks các bạn nhiều nhé

Bạn nào tốt bụng gửi cho mình vào mail vs nhé: tranhuong25990@ gmail.com.thank in advance!

mình không đủ tín dụng để down. Bạn nào có lòng làm ơn gửi cho mình vơi. Mail của mình là : ssletientrang@gmai*.com

---------- Post added 20-04-2012 at 10:07 PM ----------

mình không đủ tín dụng để down. Bạn nào có lòng làm ơn gửi cho mình với. Mail của mình là : ssletientrang@gmai*.com. Cám ơn nha!

mình mới tham gia nên chua đủ tín dụng, nhưng hiện mình đang cần gấp, bạn nào down đc share cho mình với!chuvanhung89@ gmail.com
cảm ơn nhiều!

nhowf banj share cho minh voi ngotrungcka@ gmail.com. thanks ban nha!! mong ban se up nhiu tai lieu hay hon nua :D

cảm ơn bác đã share, nếu share bằng mediafile thì có thể giúp được nhiều người hơn.:d

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,545
Thành viên mới nhất
coldkingdommerc
Back
Bên trên