Vietcombank Vietcombank tuyển dụng cán bộ cho Hội sở chính [01.12-14.12.2015]

Buồn quá bị loại từ vòng gửi xe.mà bác VCB HO ơi cho em hỏi chút là sang năm tới có đợt tuyển dụng tập trung nào không bác ?. Em bằng khá trường cũng được tính là loại I mà kinh nghiệm thì chưa có nhiều không biết có cơ hội nào bước chân được vào VCB không bác nhỉ ?.:D. Hỏi bác trước để lần sau nếu có đợt tuyển thì em còn tự tin nộp hồ sơ.

Buồn quá bị loại từ vòng gửi xe.mà bác VCB HO ơi cho em hỏi chút là sang năm tới có đợt tuyển dụng tập trung nào không bác ?. Em bằng khá trường cũng được tính là loại I mà kinh nghiệm thì chưa có nhiều không biết có cơ hội nào bước chân được vào VCB không bác nhỉ ?.:D. Hỏi bác trước để lần sau nếu có đợt tuyển thì em còn tự tin nộp hồ sơ.
Đợt tuyển dụng tập trung thì năm nào cũng có. Còn cơ hội thì chắc chắn là có rồi, cứ đủ điều kiện thi tuyển thì được nộp hồ sơ thôi. Nhưng như đợt vừa rồi bác nộp mấy phòng VIP của HO thì bằng khá dễ là bị out luôn lắm. Phòng mình hiện tại cũng toàn bằng giỏi trường top hoặc du học nước ngoài về cả.

Đợt tuyển vừa rồi có bạn mà cả KHDN và FDI phải tranh nhau mới kinh chứ. Hóng cao nhân lộ diện.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,721
Thành viên mới nhất
Thanh tâm902
Back
Bên trên