Vietcombank Vietcombank tuyển dụng cán bộ cho Hội sở chính [01.12-14.12.2015]

Anh em nào đã đi nộp hồ sơ cho em hỏi chút là chưa có bằng tiếng anh thì có đc nộp k nhỉ ???
Em cảm ơn !!!

e đi nộp rồi đây ạ, phải đúng như yêu cầu họ ghi họ mới nhận hồ sơ ạ, thiếu j hoặc ko đủ kinh nghiệm họ đều trả lại hồ sơ.hz

Form tuyển dụng lần này khác với lần khác do yêu cầu tuyển dụng. Form khá mở để bạn có thể trình bày thành tích, kinh nghiệm bản thân một cách thuyết phục nhất có thể. Trình bày cũng khá quan trọng.
Do tuyển sale nên bạn lưu ý khi làm CV một chút. Vì nếu bạn vào đến vòng phỏng vấn, hội đồng sẽ rất quan tâm.

Có bạn nào cũng nộp hồ sơ đợt tuyển dụng này không ạ? Mình thấy đợt này vcb check hồ sơ khá kĩ, hỏi rõ em học trường nào các kiểu.

Tuần trước gọi thì bảo chưa có kết quả. Tuần này gọi đã bảo thi viết xong. Bó tay với VCB luôn.

Bác Vietcombank HO xem giúp mọi người với ạ. K biết đa có kết quả gì chưa? Vietcombank thường là 1 tháng mà.

Dạo này nhiều việc lu bu lắm, cũng ko có thời gian đi hỏi nữa. Về điểm thì chắc là xong rồi nhưng kết quả còn trình lên BĐH phê duyệt.

Mà mình đoán là ai lại đi tuyển dụng trước Tết làm gì, cùng lắm là báo kết quả xong sau Tết đi làm chứ anh em nghỉ việc bây giờ thì Tết này móm à.

Tóm lại là thi xong chưa anh em ???. Mình chưa nhận được thông tin gì chắc bị loại từ vòng gửi xe rồi.:((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,096
Tổng số thành viên
351,835
Thành viên mới nhất
alipapala116
Back
Bên trên