Thưởng 6 tháng đầu năm 2016

VCB 4 tháng đầu năm ấm áp, nhưng tháng 5 đói mốc mồm. Cuối tháng 6 này lại rực rỡ. T7 chắc có tiền nghỉ mát nên tàm tạm. T8 đói mốc mồm. T9 có 2/9 chắc cũng tàm tạm. T10 quyết toán quý III hi vọng ok. T 11 đói mốc mồm. T12 có tiền tết Dương nên chắc lại ấm áp.

VCB 4 tháng đầu năm ấm áp, nhưng tháng 5 đói mốc mồm. Cuối tháng 6 này lại rực rỡ. T7 chắc có tiền nghỉ mát nên tàm tạm. T8 đói mốc mồm. T9 có 2/9 chắc cũng tàm tạm. T10 quyết toán quý III hi vọng ok. T 11 đói mốc mồm. T12 có tiền tết Dương nên chắc lại ấm áp.
the nay thi hong het cai mom :)))

Tháng 4 cứ tưởng mưa to gió lớn, ai dè đc mỗi cơn mưa lất phất:'(

Em ở HO. 1/4 em dc double kill. Cuối tháng dc 1 tháng lương. Thêm lương tháng 4 nữa cũng dc 30 củ. Em thấy thế ấm rùi bác ơi :)

Từ hồi vào bank tới giờ chưa thấy được thưởng 6 tháng đầu năm bao giờ cả, hự hự!

Nghe bảo TPB mình cũng vượt kế hoạch mà ko biết có màu mè j ko. Nhưng tốt nhất là ko nên đợi chờ vì "đợi chờ là ... Mất hút" ;)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,721
Thành viên mới nhất
Thanh tâm902
Back
Bên trên