Thành viên mới làm quen

Hi. everybody
mình là Thêu, năm cuối trường học viện tài chính. Rất vui khi được làm quen với mọi người

mình tên Khoa, đang làm kiểm toán nội bộ ở VID Public Bank. rất vui làm quen với cả nhà, nick YM mình là lankhoa2002

- - - Updated - - -

hi ace ạ ,e làm KIM THANH là thành viên mới ,e hiện là sinh viên sắp tốt nghiệp khoa tài chính ngân hàng đại học KTQD e rất muốn học hỏi và nhờ các ac đi trước chỉ bảo chút kinh nghiệm để có được công việc tốt trong tương lai ạ !:)

hi Thanh! a cũng học tài chính của KTQD nè, đồng môn rùi ;))

Trước tiên cho tôi gửi lời trào trân trọng tới các bác, cô, chú, anh, chị, em và các bạn trên diễn đàn. Tôi tên Lê Văn Thư, sinh năm 1987 hiện đang công tác tại Công ty Luật TNHH pháp lý Hồng Lĩnh mình tham gia diễn đàn rất mong muốn được trao đổi, học hỏi những kinh nghiệm trong lĩnh vực ngân hàng cùng các thành viên.
Trân trọng!

Xin chào mọi người! Mình tên Hiệp hiện đang là nhân viên tập sự ở MB. Rất hân hạnh được làm quen với mọi người trên diễn đàn. Mong được học hỏi kinh nghiệm từ các tiền bối trong ngành ^^!

Chào mọi người, mình là Duy, đang làm PFC ở ACB.
Mong được làm quen và chia sẻ những khó khăn cũng như kinh nghiệm trong ngành ^^

:-h tớ là thành viên mới.mọi người hay gọi là nhóc MARUKO. nếu ai xem bộ phim hoạt hịnh này thì nhìm mình là bảo giống nhóc đó liến

hi all!E là sv năm 3 trường ĐH Ngân hàng TPHCM. E mới gia nhập, mọi thắc mắc các a c giúp e nhá.
Có ai là đồng hường cùng trường không nhỉ?

Chào mọi ngưởi, em là sinh viên năm 2 khoa TCNH của ĐH Mở TPHCM :)
Rất vui khi tham gia diễn đàn ạ :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,721
Thành viên mới nhất
Thanh tâm902
Back