OceanBank OceanBank ĐÀO DUY ANH Tuyển dụng Chuyên viên Khách hàng - Phòng KHCN [05.08.2013] [Nộp HS TT]

• Bắt đầu badday03
  • Ngày bắt đầu
mình chưa kịp đọc hết đề thi nghiệp vụ đã thấy thu bài rùi, vãi đạn

mình chưa kịp đọc hết đề thi nghiệp vụ đã thấy thu bài rùi, vãi đạn

Bác này có phải là bác Đắc Tuấn áo xanh đứng cạnh mình lúc mới đến ko để đầu ngôi lệch, tôi đứng cạnh bác này áo sơmi trắng đầu cua, làm bài có đc ko nghe bác nói hình như nghiệp vụ ko làm tốt à?

Có ai gửi mình cái CV mẫu của oceanbank của các bạn đc chọn vào hộp thư cho với. Mình gửi cv 3 lần NH này đều ko đc chọn :(. Cảm ơn các bạn :)

Đọc comment của các bạn mà mình mới biết là mình bị xịt vòng gửi hồ sơ, mà ko biết là có bị xịt hay ko nữa. Lúc nộp trực tiếp thì ok, hồ sơ viết cẩn thận và cũng rất ok. Cơ mà ko được goi đi test??? là tại sao?

Đọc comment của các bạn mà mình mới biết là mình bị xịt vòng gửi hồ sơ, mà ko biết là có bị xịt hay ko nữa. Lúc nộp trực tiếp thì ok, hồ sơ viết cẩn thận và cũng rất ok. Cơ mà ko được goi đi test??? là tại sao?
Có thể là trong thời gian 3 tháng trước đó b đã thi ở Ocean rồi. Theo quy định thì ứng viên tham gia bất kỳ vòng thi nào ở Ocean thì 3 tháng sau mới được nộp đơn ứng tuyển tiếp

Có thể là trong thời gian 3 tháng trước đó b đã thi ở Ocean rồi. Theo quy định thì ứng viên tham gia bất kỳ vòng thi nào ở Ocean thì 3 tháng sau mới được nộp đơn ứng tuyển tiếp

Chào bạn,
nhưng mình chưa thi Ocean lần nào, t hỏi mọi người từng nộp vào Ocean và cả người làm việc tại đó, họ bảo nộp hồ sơ hên xui...đến giờ này cũng ko biết phải làm sao nữa

tại cái duyên cái số thôi bạn ơi. vừa ý mih chưa chắc đã vừa ý người khác. cái chấm hso này do chính giám đốc chi nhánh chấm và tuyển chọn. ko có chuyện sai xót hay gì đó đâu.chúc bạn may mắn hơn trong lần sau ;;)

mình đọc thì thấy note rằng ko đc nộp cùng vị trí đã thi trước đó.còn khác vị trí thì cũng đc mà. mình đã tạch vòng hồ sơ. anh nhận hồ sơ bảo sẽ liên lạc trong vòng từ 10 đến 15/8. vẫn đang hy vọng mòn mỏi. vào đây đọc mới biết đã tạch. buồn

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,760
Thành viên mới nhất
Ngọc Hânn
Back
Bên trên