HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Bảo Việt - BaoVietBank

chưa hết hạn nộp hồ sơ đã đc gọi đi thi rùi hả bạn , mình nộp CV qua email mà ko thấy auto relpy gì cả

NH này buồn cười nhể, chả bít quy trình tuyển dụng dư lào, mềnh nộp CV mấy lần ứng tuyển các thể loại ví trí mà chả đc gọi j cả, yêu cầu cũng ko cao lắm mà ko hiểu sao ko thấy gọi haiz :-?

chưa hết hạn nộp hồ sơ đã đc gọi đi thi rùi hả bạn , mình nộp CV qua email mà ko thấy auto relpy gì cả
BaoViet có mail rep lại mà bạn :D Bạn coi đặt tiêu đề thư có đúng ko nhé :D
NH này buồn cười nhể, chả bít quy trình tuyển dụng dư lào, mềnh nộp CV mấy lần ứng tuyển các thể loại ví trí mà chả đc gọi j cả, yêu cầu cũng ko cao lắm mà ko hiểu sao ko thấy gọi haiz :-?
Yêu cầu thấp nhưng nhiều người có KN nộp thì khi họ lọc hồ sơ thì đã đủ chỉ tiêu để tổ chức thi tuyển/ PV thì họ dừng lại thui ;))

Bạn nộp CV wa mail àh, mình cũng vậy chẳng thấy j bạn àh, có ng khuyên t không nên nộp hồ sơ qua mail có rất ít cơ hội đc ngân hàng gọi đi thi bạn àh! T thấy cũng đúng, hic!

đừng có nộp wa mail. mình gửi từ tết đến h chả ma nào gọi. đi nộp tận nơi mấy hôm sau được đi luôn. h thêm mấy chỗ gọi đi thi. tốt nhất là cứ đến trực tiếp. nếu bắt buộc phải gửi wa mail thì mới gửi thôi!

Mình nghĩ là cũng tùy hay sao ấy chứ, mình nộp qua mail vẫn có nhiều nơi gọi mà, trừ khi nào ngta có dòng chữ "khuyến khích ứng viên nộp theo cách này" thì mình mới nên làm theo, còn BV bank vẫn nói là nộp theo nhiều cách đc mà, như đứa bạn mình đến nộp tận nơi, bên NH nhận r bảo tốt hơn là e nên nộp 1 bộ hồ sơ nữa về tỉnh (ko ở HN mà) r cũng chả thấy gọi j sất :|

hix, các bác cho em hỏi đợt tuyển dụng trước của baovietbank hết hạn hum 30/6 đã có ai được gọi chưa nhỉ?
Mình nộp mấy cái ngân hàng rồi mà chả đc gọi j. hix

bảo việt hồi xưa thấy tuyển toàn đòi hỏi TOEIC: 700, IELTS: 5.5! Vãi! mình chưa báo h nộp vào NH này. Lần này thấy tuyển thì thử xem! Hình như 30/05 mới hết hạn.

có bạn nào hôm qua đi pv giao dịch viên ko nhỉ? ai có đc gọi đi làm thì ới với, để bít khỏi phải mong :D

mình đã được báo trúng tuyển vị trí GDV pv ngày 10/7, có bạn nào biết về luơng bổng vị trí này không nhỉ?

Mình nghĩ GDV thì lương cũng phải tầm 6 triệu, lương chính j đó. Ny mình cũng vừa trúng tuyển vị trí kiểm ngân, lương thử việc có 3tr. Lúc bạn trúng tuyển, ngân hàng có gọi điện và nói chi tiết lương cho bạn biết mà, sao bạn ko nghe máy à? mà bạn thanhlinh9988 trúng tuyển làm ở chi nhánh nào vậy?

mình có nghe máy bạn ạ, mình đc phân về sở giao dịch, xa nhà :( tại vì mình k biết luơng nv mới có khác nhau ko, hay ng ta áp chung một base như vậy rồi nên mới muốn tham khảo ý kiến mọi người. luơng thử việc của mình 3,5tr. NH này luơng có vẻ thấp hơn mức tb :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,812
Thành viên mới nhất
ingestedmerch
Back
Bên trên