Kinh nghiệm thi tuyển & phỏng vấn vào AgriBank - NHNNo

Thân chào cả nhà! em mới nộp hồ sơ thi tuyển vào vị trí tín dụng agribank mà không biết bây giờ họ thi theo hình thức trắc nghiệm hay tự luận. hix. Mọi người giúp em với.........
ah em thi đợt tuyện dụng toàn hệ thống đợt này. hạn nộp hồ sơ 25,26-10 anh em nộp thi cho vui!

Yahooooo.... Mình cũng đỗ roài. Từ nay ngủ ngon được roài. Sẽ k còn như mọi hôm nữa, cứ thấp thỏm, lo lắng, ngủ k yên B-)
Chúc các bạn kv 2,3,4 pv đạt kquả cao nhé.
Chúc mừng bạn nha. Bạn thi IQ và Pv gì vậy?? Chia sẻ cho mình biết với

Ủa, sao các bạn bảo có danh sách trúng tuyển KV1 rùi mà tớ chẳng nhìn thấy ở đâu cả nhỉ, haizz.

Congratulation!!! Chúc mừng các bạn KV1 đã trúng tuyển nhé ^_^, nhưng sao mình ko thấy cái danh sách trúng tuyển đâu hết nhỉ???

Jessitran cũng thi CN Q.Nam ah. Bạn SBD nhiêu vây, TD hay KT vậy> Mình cug Q.Nam đây.
Oh, thế àh, mình thi KT bạn àh, SBD KT176, còn bạn?

Mình vào dc vòng 2 rùi, mà bùn quá. Vì mình là ng dưới cùng....Vào vòng 2 có xét điểm ở vòng 1 ko các bạn ???? :(

Mình vào dc vòng 2 rùi, mà bùn quá. Vì mình là ng dưới cùng....Vào vòng 2 có xét điểm ở vòng 1 ko các bạn ???? :(
mình ko biết v2 có tính điểm v1 ko, nhưng mình ở cuối cùng danh sách v1 nhưng vẫn trúng tuyển v2 (mình thi kv1) vì vậy bạn đừng lo lắng tự tin lên, pv tốt là ok hết (mình cũng ko có ai quen trong NNNNo cả)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,760
Thành viên mới nhất
Ngọc Hânn
Back
Bên trên