VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ trên toàn hệ thống (TDCN_T5.2015) [25.05.2015]

Mọi người cho mình hỏi, minh đã đi làm rồi, làm thẩm định bên mảng cho vay tín chấp, mình muốn nộp vào vị trí thẩm định nhưng ko biết bên đó có yêu cầu cao ko vì bữa giờ mình đi pv vị trí thẩm định mấy NH rồi nhưng ngta nói ko đạt yêu cầu, đag phân vân ko biết nộp QHKH hay Thẩm định, mong mn cho ý kiến( nếu đag làm ở Vietin thì càng tốt). Thanks :)

Cả nhà ai nộp hồ sơ rồi cho mình hỏi,sơ yếu lí lịch mình xin từ tháng 10 năm ngoái,giờ nộp có dc ko nhỉ?

Cả nhà ai nộp hồ sơ rồi cho mình hỏi,sơ yếu lí lịch mình xin từ tháng 10 năm ngoái,giờ nộp có dc ko nhỉ?
Hay thấy bảo sơ yếu lý lịch và giấy khám sức khỏe là trong vòng 6 tháng đổ lại, của bạn sang tháng thứ 7 rồi nên làm lại cho chắc :p

Mọi người cho mình hỏi, minh đã đi làm rồi, làm thẩm định bên mảng cho vay tín chấp, mình muốn nộp vào vị trí thẩm định nhưng ko biết bên đó có yêu cầu cao ko vì bữa giờ mình đi pv vị trí thẩm định mấy NH rồi nhưng ngta nói ko đạt yêu cầu, đag phân vân ko biết nộp QHKH hay Thẩm định, mong mn cho ý kiến( nếu đag làm ở Vietin thì càng tốt). Thanks :)
Mình không có chuyên môn, nhưng mình nghĩ bạn đã đến được vòng phỏng vấn tức là qua vòng hồ sơ vị trí thẩm định rồi mà vẫn chưa đỗ thì khả năng là bạn chưa thể hiện tốt trong vòng phỏng vấn. Chắc các ngân hàng nếu không đủ yêu cầu thì họ sẽ loại ngay từ vòng hồ sơ chứ ko đợi đến vòng pv đâu :D

Mọi người có thể trả lời cho câu hỏi mình ở trên được ko, đng hóng nãy giờ :(
Bạn làm mảng thẩm định bên tín chấp khác hoàn toàn vs thẩm định bên này, bởi vì bên này là thẩm định tài sản, còn bên bạn thì k hề có tài sản. Vậy nên coi như bạn chưa hề có kinh nghiệm về thẩm định tài sản, mà yêu cầu về vị trí thẩm định khá cao, bạn nộp vị trí này cơ hội đỗ rất thấp. Hãy bắt đầu vs vị trí quan hệ kh, cơ hội cho bạn sẽ rộng mở hơn nhiều. Chân thành nhé

Vậy là năm nay đổi cách thức thi tuyển ak anh cocghe pv tại cn sau đó hsc sẽ pv lại nữa ak

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,765
Thành viên mới nhất
antigamamerch
Back
Bên trên