VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 202 cán bộ cho các CN trên toàn hệ thống [20.01.2014]

Không biết bao giờ mới có kết quả đây ta...Ngày nào cũng ngóng. Mình được 1 công ty offer vị trí mua hàng nước ngoài, thu nhập với chế độ cũng ổn ổn nhưng nếu làm thì phải nộp bằng gốc cho họ..zz. Cơ mà mình vẫn thích Vietinbank hơn. Chả có nhẽ phi đến tận chi nhánh hỏi, nhà mình cách chi nhánh có 2 km thoai, huhu.

Không biết bao giờ mới có kết quả đây ta...Ngày nào cũng ngóng. Mình được 1 công ty offer vị trí mua hàng nước ngoài, thu nhập với chế độ cũng ổn ổn nhưng nếu làm thì phải nộp bằng gốc cho họ..zz. Cơ mà mình vẫn thích Vietinbank hơn. Chả có nhẽ phi đến tận chi nhánh hỏi, nhà mình cách chi nhánh có 2 km thoai, huhu.
https://www.vietinbank.vn/web/home/vn/contact/network/index.html. sdt là của phòng hành chánh luôn đó.:cool:

Hôm nay nhiều cuộc gọi đến thế ko biết
mà toàn của bạn bè ...=))))
có ai ở ngoài Bắc được gọi chuyển chi nhánh như mấy bạn trong Nam chưa?

Hôm nay cuối tuần rồi. Ngày mai, ngày kia không làm việc. chắc còn dài dài mới có kết quả các bác nhỉ

Ay,vietin làm vất vả lắm nha bạn, tín dụng thì tầm 6-7h còn gd thì 7-8h tối mới về, thứ 7 thường xuyên làm full ngày, lại bị tính KPI của cá nhân & chi nhánh mà bạn làm nên offer lương ban đầu chưa chắc bạn đã nhận được số đó, bạn đã tìm hiểu kĩ và so sánh chưa?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,579
Số bình luận
528,098
Tổng số thành viên
351,864
Thành viên mới nhất
fidlarmerch
Back
Bên trên