SHB [HOT HOT] SHB tuyển dụng nhiều vị trí trên cả nước [05.08.2013]

thế giờ bác đang làm bank nào đấy. ^^. bác cũng thi bank này này đang làm ở đây rồi
Mình cũng thế mà. 19h hôm trước gọi, hẹn 10h30 sáng hôm sau đi pv. Lúc gọi không có nhà, lại còn dặn mang hồ sơ theo chứ. May mà lúc nào bom đạn lúc nào cũng găm trong người chứ không làm sao mà chuẩn bị kịp.

Có bạn nào được hỏi câu tình huống này không:
Nhác nợ khách hàng nhưng khách hàng không nghe máy, đến nhà thì không có nhà thì chuyên viên hỗ trợ tín dụng phải làm gì?
Ai giúp mình trả lời câu hỏi này suôn sẻ từ đầu đến cuối cái vì bị vặn quá

Có bạn nào được hỏi câu tình huống này không:
Nhác nợ khách hàng nhưng khách hàng không nghe máy, đến nhà thì không có nhà thì chuyên viên hỗ trợ tín dụng phải làm gì?
Ai giúp mình trả lời câu hỏi này suôn sẻ từ đầu đến cuối cái vì bị vặn quá

Tại SHB, hỗ trợ tín dụng cũng nhận trách nhiệm thu hồi nợ chứ không phải QHKH hả các bạn?

Mình xem lại thì file mình gửi tiêu đề là: CV04 - Ha Noi - ...
Giờ chả nằm ở chi nhánh nào cả... chắc bị loại luôn các bác nhỉ? E làm bài cũng tốt mà ko thấy đc gọi phỏng vấn :(

chắc ko sao đâu. mình CV02 cũng ghi mỗi Hà Nội thôi, chả ghi chi nhánh nào cả. hôm trước vẫn được gọi pv mà bạn.
Mình xem lại thì file mình gửi tiêu đề là: CV04 - Ha Noi - ...
Giờ chả nằm ở chi nhánh nào cả... chắc bị loại luôn các bác nhỉ? E làm bài cũng tốt mà ko thấy đc gọi phỏng vấn :(

cũng chưa biết thế nào. Hôm đó có 2 người pv thôi bạn ạ, ^^. giờ nằm chờ hy vọng may mắn đến thôi :D:D:D:D
Bạn ghi mỗi Hà Nội thôi à b?? B pv thế nào.. họ hỏi những gì thế?? Ok ko bạn :)

- - - Updated - - -

giới thiệu bản thân+ vài kinh nghiệm đã làm+ vài tình huống nếu xảy ra khi đi làm thì xủ lý sao. chẳng hạn như 2 tháng huy động 50 tỷ thì e làm sao ^^
Bạn ghi mỗi Hà Nội thôi à b?? B pv thế nào.. họ hỏi những gì thế?? Ok ko bạn :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,808
Thành viên mới nhất
gleemerch
Back
Bên trên