HOT [HOT HOT] Bộ Tài liệu ôn thi công thức Thuế 2012 (Version 2)

Sao t vào qua Chrome thì sau khi ấn chuột phải thì không có Save link as -> không down được tài liệu
Vào qua Firefox thi được -> sau khi ấn Save link as -> file đuôi gif ????
T chưa down được tài liệu nào qua cách này cả :(( - mặc dù tín dụng thì đã tích đủ :((
Mong các bạn gỡ rối giúp t!
Thanks! :(

Bạn ơi, chưa có đủ TD thì down bằng link MF đi cũng được mà bạn :)

Sao t vào qua Chrome thì sau khi ấn chuột phải thì không có Save link as -> không down được tài liệu
Vào qua Firefox thi được -> sau khi ấn Save link as -> file đuôi gif ????
T chưa down được tài liệu nào qua cách này cả :(( - mặc dù tín dụng thì đã tích đủ :((
Mong các bạn gỡ rối giúp t!
Thanks! :(

Mình up lên để chủ pic kiểm tra lại link. Chứ down bằng MF thì vẫn down được mà.

- - - Updated - - -

Mình up lên để chủ pic kiểm tra lại link. Chứ down bằng MF thì vẫn down được mà.

Up cho cán bộ làm việc. Mình cũng bị như này, bực cả mình
P/s: Tín dụng thì chắc mình đủ dùng ^^!

- - - Updated - - -

Up cho cán bộ làm việc. Mình cũng bị như này, bực cả mình
P/s: Tín dụng thì chắc mình đủ dùng ^^!

Mình đã bổ sung link media rùi mà sao Các bác này la quá vậy? Mình vừa điều chỉnh xong file đính kèm rồi đó. Các bác quay lại tải về học nha. ACE thông cảm nha!

Thansks bạn Duyxuan89 nhé, ai có dạng đề ôn thì tiếng anh ko? up lên cho mọi ng cùng tham khảo, mình là mình dốt tiếng anh lắm.hic :(

- - - Updated - - -

Thansks bạn Duyxuan89 nhé, ai có dạng đề ôn thì tiếng anh ko? up lên cho mọi ng cùng tham khảo, mình là mình dốt tiếng anh lắm.hic :(

- - - Updated - - -

Bạn nên cảm ơn bác nam_boc ấy! bác ấy tạo topic để ACE giúp đỡ nhau. Mình cũng theo tinh thần của bác nam_boc thôi.
Còn về phần Tiếng Anh thì mình nghĩ là bạn nên học ngữ pháp rồi đi mua mấy cuốn sách luyện thi Chứng chỉ B về làm cho quen tay thôi!

mọi người ơi sao phần cuối tài liệu của ban duyxuan89 update 14/9 tanet mình không nhìn thấy link download vậy....ai biết chỉ dùm với. Hay tài liệu ấy phải có tín dụng mới download được? thanks các bạn

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,685
Thành viên mới nhất
youhuihuodog55
Back
Bên trên