BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

Cho mình hỏi có Chi nhánh nào ko có bảng điểm ko các bạn? Nghi vấn có hack???

Chi nhánh Ninh Bình có chị giám đốc khá thân thiện; bác bảo vệ cũng khá lành tính và được cái là gửi xe không mất xiền (khác hẳn đi pv mấy nh trên HN) :v

t thi chuyên viên QHKH thì được những câu hỏi là
bạn là 1 ng thích sự tự do và sáng tạo nhưng phải làm việc với 1 ng khô khan và cứng nhắc thì phải làm như thế nào
Đánh giá TSĐB như thế nào, sau đó xoáy sâu @@, khách hàng muốn vay 5 tỷ và có 1 lô đất mặt đường rộng 4m, sâu 15m, trên đó xấy 1 ngôi nhà 2 tầng, UBNN tỉnh niêm yết giá đất khu đó là 20 triệu 1m vuông, thị trường chợ đen định giá là 60tr 1m vuông, trong 1 năm nay không có hoạt động giao dịch mua bán đất nào ở khu đó. Vậy em định giá như thế nào về TSĐB này và cho vay như thế nào (và mình die :))))
có câu hỏi về Võ Tắc Thiên @@
thi xong xuôi tất cả lại về :v

Võ Tắc Thiên Bà này là thống đốc ngân hàng trung hoa à :))
Hỏi câu TSBD khó thế cái này phải có kinh nghiệm trong nghề rồi mới có hướng giải quyết chứ nhể.

CHi nhánh nào vậy ạ?
bạn là 1 ng thích sự tự do và sáng tạo nhưng phải làm việc với 1 ng khô khan và cứng nhắc thì phải làm như thế nào
Đánh giá TSĐB như thế nào, sau đó xoáy sâu @@, khách hàng muốn vay 5 tỷ và có 1 lô đất mặt đường rộng 4m, sâu 15m, trên đó xấy 1 ngôi nhà 2 tầng, UBNN tỉnh niêm yết giá đất khu đó là 20 triệu 1m vuông, thị trường chợ đen định giá là 60tr 1m vuông, trong 1 năm nay không có hoạt động giao dịch mua bán đất nào ở khu đó. Vậy em định giá như thế nào về TSĐB này và cho vay như thế nào (và mình die :))))

khó thế này thì chết ah =))

các bạn cho mình hỏi, kết quả cuối cùng là xét điểm cả vòng 2 + vòng 3 hay chỉ có vòng 3 thôi :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,760
Thành viên mới nhất
Ngọc Hânn
Back
Bên trên