Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Thôi, ở đây ai cũng đang chờ kết quả chính thức, nhiều cái bức xúc là điều ko tránh khỏi, cãi chửi nhau làm gì, cẩn thận ban nick h.

mày bảo ai hả con chó. cắn người khác vậy à. dạng mày chuyên đi bới móc, soi ng khác ko có thông tin chính xác. loại mày bị chửi nhiều vẫn trơ mặt ra nhỉ.

Cả 2 bạn đều đúng:D! Mình thấy bạn HuyBN nói thông tin đúng nhưng mà nặng lời quá. Rút kinh nghiệm mấy câu "cl" đi. Nghe ko vào tai lắm. Mà bạn Khanhtran777 tự nhiên nói thế làm gì. Người ta có lòng nói thông tin ra mà?

Mình cũng Hải Dương. Hải Dương ko phải có điểm cao nhất đâu bạn, chỉ nằm trong top các tỉnh có điểm cao nhất thôi, các tỉnh có điểm cao năm nay là Hải Dương, Hà Tĩnh, Bắc Giang,...
Mà bạn có đỗ không.

Ủ ôi có cả chi nhánh mình thi choài ơi, lạy hồn...

Mình bít điểm rồi chắc mình rớt mất...huhu hy vọng... hy vọng...
mà đã nhiều người biết điểm rồi chắc chỉ nay mai có điểm trên web...

Hôm đó mình nhớ có người đã nhờ mod xóa mấy thông tin được cho là làm "xoắn" hết tất cả mọi người ở đây. Sao bi h nỡ lòng nào dùng từ ngữ nặng vậy.
Con người có 2 tai, 2 mắt, nhưng chỉ có 1 cái miệng trời ah. Bình tõm :-|

M ơi onl skype đi t nhờ tí
Hôm đó mình nhớ có người đã nhờ mod xóa mấy thông tin được cho là làm "xoắn" hết tất cả mọi người ở đây. Sao bi h nỡ lòng nào dùng từ ngữ nặng vậy.
Con người có 2 tai, 2 mắt, nhưng chỉ có 1 cái miệng trời ah. Bình tõm :-|

Sau bao nhiu ngày trở lại đây...dường như mọi thứ vẫn ko thay đổi...ko biết giờ này bác tổng ra sao...có còn ở cơ quan hay cũng đã rời đi che'm gió như tôi...đã bao lần tôi mu'n xóa hết hình bóng của agribank, ko ho'ng nữa...nhưng dường như là ko thể...
Lại tự kỉ:))..... .....

Nhắc nhở hai thành viên: khanhtran777HuyBN: không công kích người khác, sử dụng ngôn từ không phù hợp khi bình luận trên Diễn đàn. Nếu còn tiếp tục sẽ ban nick vĩnh viễn!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,804
Thành viên mới nhất
kreatormerch
Back
Bên trên