Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Bác giống em quá chưa bao giờ thích đi học như lúc này :((((((((

Thời sv mãi bon chen iem chưa làm dc 1 số việc cũng như chưa trãi nghiệm 1 số thứ tuyệt vời của thời sv thím ah: iem đã chưa học dc nấu ăn, chưa chơi dc đàn guitar, chưa dc trãi nghiệm cuộc sống của 1 sv tỉnh lẻ đúng nghĩa và hơn hết iem vẫn chưa dc trãi nghiệm tình yêu chân thành mộc mạc thời sv :(, ôi nếu như dc trở lại biết bao nhiu việc iem mún làm: e sẽ sống thật tốt, học nấu ăn để thay phiên đi chợ cùng bạn bè, học chơi guitar để có thể vừa đàn vừa hát trong các bủi văn nghệ, sẽ sống chân thành với bạn bè và mọi người, và sẽ yêu thương bằng 1 con tim trong sáng...haizz iem lại tự kỷ :|

^^ mấy ngày nay sữa soạn chuyển hộ khẩu cho con em về nhà chồng,còn không có thời gian hóng trong này nữa, cũng muốn hỏi mọi ng bác Ginger cm gì mà mọi ng ỉu xìu thế nhở?, bài bác mod cocghe xoá mất rồi không đc đọc

Ơ, cmt của a Ginger bị xóa rồi ah, iem thấy tốt mà,co' ji đâu mà mod phải xóa nhờ :|

m nhờ mod xóa đi đấy. m thấy ko nên để mấy conment như thế trong này. anw thanks bác ginger nhiều.

buồn quá đi, làm sao để biết mình đậu hay rớt đây ta. mình đang rất trông mong........chỉ cần có kết quả là được để mình biết đừong mà liệu.......

Vâng, và trong cuộc họp tại HO Agri, giám đốc HO hỏi các bô lão Agri với khí khái hào hùng: " CÓ UP KHÔÔÔNNNGGGGGG....?", các bô lão đồng thanh hô" UP, UP...". Vâng, và bác giám đốc đã đồng ý cho topic này phải up lên đến 1k page, đạt kỷ lục UB

Ôi, thật là quý hóa quá, vậy là bác Tổng đã nghe được tiếng gọi từ nơi hoang dã của chúng cháu rồi đấy ạ.

Báo cáo với các bác Agribank là bọn dân đen như chúng cháu giờ "cùi rồi nên ko sợ lở" nữa. Nếu các bác muốn "ngâm giấm" thì tụi em cũng theo các bác tới bến luôn. Bây giờ mà các bác công bố trước khi chúng cháu "bình loạn" được 1000 pages là chúng cháu ko chịu đâu à nha, giờ bọn cháu muốn các bác phải đợi như bọn cháu như thế lày lày :-w

Topic này giờ là "đỉnh của đỉnh" rồi, nó đã vươn lên tầm "huyền thoại". Chắc còn rất lâu nữa UB mới có topic tuyển dụng khác phá được số page như thế này ;))

P/S: Bác mà không UP nhanh là toàn thể chúng cháu vào F5 liên tục cái web Agribank của bác cho nó DOWN luôn đấy ạ ;));));))

bac' Ginger noi' gi vay moi nguoi? Hom nay e di bung le cho dua' ban cuoi' chong nen k hong' dc. Noi' e nghe voi'. Thanks cac' bac'
mod dung xoa bai e nhe, e vao qua dt k danh tv dc.hic

Topic này là BIDV đã công bố danh sách rồi, còn topic bên đây là Agri chưa công bố danh sách. Vậy nên em nghĩ là nếu Agri mà up ds thì có khi số pages lên gấp đôi bên kia :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,804
Thành viên mới nhất
kreatormerch
Back
Bên trên