GP.Bank GP.Bank tuyển dụng nhiều vị trí như GDV, QHKH, Nhân viên Thẻ, Tái thẩm định, PR, Trưởng phòng, GĐ tr

Lương thì có thấp nhưng k fai thấp nhất và khá hơn một số nh. Môi trương khá thân thiện. Vd về lương: thẩm định tầm 7.5tr. Ksv tầm 8 , còn khởi đầu thì thấp rùi, đặc biệt vơi ng ít k.n

Lương thì có thấp nhưng k fai thấp nhất và khá hơn một số nh. Môi trương khá thân thiện. Vd về lương: thẩm định tầm 7.5tr. Ksv tầm 8 , còn khởi đầu thì thấp rùi, đặc biệt vơi ng ít k.n

Mức lương bạn nói là đã làm ở NH bao nhiu time rùi bạn??

Mức lương bạn nói là đã làm ở NH bao nhiu time rùi bạn??
thế thì cũng đc mà bạn, mức lương đó ổn rồi vì nhiều ngân hàng vip lương cũng tầm đó hoặc cao hơn nhưng đồng nghĩa áp lực công việc k hê nhỏ, bạn mình mới đi làm vietin về kêu 7 8h tối mới về tới nhà í. thui quan trọng là có việc làm, chỉ sợ cái thông tin ngân hàng này tái cơ cấu nên mãi k có kqua, có khi suôn sẻ tầm 4 5 tháng sau mới có kq í hic hic

- - - Updated - - -

Để tớ cho vài ttin nhé. Đáng lẽ gpbank bị sát nhập rùi, nhưng do có ông lớn tung tiền ra giúp nên k bị nũa, giờ đang trong diênj tái cơ cấu
thế hở bạn, hi vọng là nó k bị làm sao nữa chứ hok mình lại hết cơ hội hi vọng mong manh ^^ mà tái cơ cấu chắc có khi 4 5 tháng sau mới có kqua í giống như năm ngoái zợ

Cho mình hỏi các bạn nộp vào kế toán giao dịch đã được gọi đi test chưa vậy?

giao dịch viên thì được gọi đi làm từ đầu tháng 09 rồi, giờ còn các vị trí khác thôi, page lên 100 rồi, mà chẳng thấy tăm hơi gì cả, hixx..hixx..

ngân hàng này lề mề phát khiếp, bạn nào thử gọi điện đến phòng nhân sự hỏi xem thế nào đi :D

post thêm, cho qua cái số 100 nè, xem có đổi vận được gì k nèo

- - - Updated - - -

post thêm, cho qua cái số 100 nè, xem có đổi vận được gì k nèo

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,812
Thành viên mới nhất