Gần hết năm 2012, thưởng năm nay sẽ ra sao?

Năm ngoái mình làm ACB được 6 tháng, tính trên lương tổng.
Năm nay không bị vụ bác K thì ACB ẳm 5.200 tỷ lợi nhuận rồi. Buồn ơi là sầu!

Năm ngoái mình làm ACB được 6 tháng, tính trên lương tổng.
Năm nay không bị vụ bác K thì ACB ẳm 5.200 tỷ lợi nhuận rồi. Buồn ơi là sầu!
Có chi nhánh ACB được cả chục tháng còn gì...năm nay có dự báo gì chưa bạn? Thôi thì lùi một năm để tiến hai, ba năm vậy.! :)

Đọc các post đa phần là các bác ở ngân hàng cổ phần với ngân hàng nước ngoài, có bác nào ở khối NHNN (VCB, Vietinbank, Agribank, MHB, BIDV) tiết lộ chút ít về thưởng Tết hem :)

Quốc doanh ít lên UB mà than lắm, vì lương cao rồi. Trừ cái thằng quỷ MHB!

Bạn mình làm CN Quận 7 0,5 tháng, tối chủ nhật đi đám cưới, các anh Hội sở Eximbank là 4,1 tháng.Bên EIB tùy theo tình hình làm ăn của CN và phân biệt giữa Hội Sở và CN.

Ẹc, thế thì khổ cho các bạn ở CN quá, cày như trâu và nhìn Hội Sở mà mơ với ước. Năm này ở đâu cũng bèo bọt, lãnh 4 tháng mà Hội Sở EIB còn than là quá bèo.

Nói vậy chứ cũng chẳng ai muốn lên Hội sở cả, lên đó còn cực hơn nhiều đấy :))

Ui thế là quá ngon rồi mà vẫn còn chê ít à...mình đây mong 1 tháng còn chưa có!EIB thế là ngon rồi

Mình thì hok có chê, đã xác định là năm nay có thưởng hay không cũng được, miễn sao sắp tới ko bị cho ra đường là tốt rồi :))

các năm trước thưởng nhiều, năm nay ít hơn âu cũng là bình thường mà thôi các bạn, các nghành khác còn không có lương chứ chưa nói đến thưởng, nhiều ng thất nghiệp. làm ở bank như vậy là tốt lắm rồi.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,769
Thành viên mới nhất
skzmerch
Back
Bên trên