Đề thi khách hàng cá nhân ngân hàng Oceanbank ( 1-7-2012 )

đề IQ y chang như cái đề trên cannao.com
giống nhiều câu lắm! còn lại đề nghiệp vụ nhiều khi ko cần học ngân hàng chắc cũng làm được, mình nghĩ có khi học marketing có khi còn làm tốt hơn, làm mình ôn nghiệp vụ tín dụng và luật loạn xạ mà chả ra gì liên quan hết!
đề anh văn cơ bản nhưng cũng khá hay đấy chớ

hum nay có bạn có nguyên đề tín dụng quên không photo lại để up lên cho mọi người ,không hiểu sao hôm thi đến phần nghiệp vụ không có ai thu của bạn đó :)

ôi chời, thjck ghê lun ta ơi, có mà lại tiếc điểm tín dụng :( :( để cố gắng nói cho dài ra, viết dài ra đê thu lại 210 điểm tín dụng. Lun tiện mấy bạn cho mình hơi có ai ở Đà Nẵng được kêu chưa thế?
chẳng lẽ out từ vòng hs hả chời ơi, đau lòng quá đê??????
Có ai như mình k thế?

bạn NGUATHAONGUYEN OI, BẠN CÓ THỂ GỬI MAIL CHO MÌNH ĐƯỢC KHÔNG? MÌNH K ĐỦ TÍN DỤNG ĐỂ DOWN NỮA. MÌNH CÁM ƠN BẠN NGHE.

Đề thi Tiếng Anh có một số câu t nhớ là về các cấu trúc :
- appear + to do
- drop (to/in/as) 2.1 percent
Còn lại chủ yếu là dạng nhận biết nghĩa của từ để điền vào chỗ trống phù hợp chứ không cần biết về ngữ pháp như : postpone, schedule, conditional (candidate), relied, employ, alarming/ enlarged (rate),

mình cũng mới đi thi về, Đây là đề chung đó. mình thấy nghiệp vụ và IQ thì rất dễ, tiếng anh chắc cũng dễ (do mình ngu cái này nên không giải được)mình qua top pic bên post đề nghiệp vụ và IQ nhé

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,794
Thành viên mới nhất
alialial1216
Back
Bên trên