Bạn nào mới thi tuyển VCB chi nhánh Thái Bình vào báo danh nào :))

Hôm qua 09/11 VCB Thái Bình tổ chức thi tuyển gồm chi nhánh Móng Cái và Thái Bình. Bạn nào làm được bài vào chia sẻ cho a e kết quả nào..

- - - Updated - - -

Các bạn cho hỏi khi nào thì có thông báo điểm thi, và công thức tính điểm cho nghiệp vụ và tiếng Anh là như nào các bạn nhỉ.

Có kết quả thi viết rùi bạn à. Họ gọi đi phỏng vấn trước hôm 22/11 hai ngày bạn ah. tớ thấy các vị trí đều phỏng vấn trong hôm đó rùi.

Tại đợt này VCB MC tuyển 6 GDV nhưng số lượng thí sinh đc lọt đến vòng cuối để thi ở Thái Bình chỉ có 5 người thui, nên cứ đạt đủ điểm yêu cầu của TW là được., chứ ko đấu đá nhau như mấy bạn Thái Bình :D Tớ đã qua được vòng PV và đi làm rùi, nói chung PV ko liên quan đến NV NH, chỉ nói nhiều về bản thân và hiểu biết xã hội thui. Chúc các bạn may mắn !

Sao móng cái lại liên quan gì đến thái bình vậy? đọc chả hiểu gì.

co ket qua rui , minh da bị out nhung ban di phong van cung minh da do. ban ay noi dot nay co ban ay va mot anh duoc tuyen thang k can thi . du sao thi cung mung . nguoi ta cong khai tuyen mot vi tri con mot thi nội bộ. mọi người hãy cố gắng lên , còn nhiều cơ hội mà

Các anh chị cho em ít kinh nghiệm thi tuyển vcb thái bình với. đợt tới em thi.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,595
Thành viên mới nhất
khogameww88
Back
Bên trên