Review Xin ý kiến tư vấn môi trường làm viêc tại Tiên Phong Bank

Như tiêu đề trên, các banker cho em hỏi môi trường làm việc, lương thưởng và chỉ tiêu công việc của bank này được không ạ? em tìm hiểu thấy ít thông tin về bank này quá. Em sắp apply vào ngân hàng này và cũng chưa chọn được vị trí cụ thể nào. nên lập topic này xin ý kiến về môi trường làm việc tại Tiên Phong Bank. Thank All

cao quá zạ. bên này phụ cấp xong xuôi cũng tầm 7tr á. vậy là cũng ngang nhau rùi.

- - - Updated - - -

nhưng để được vô chính thức phải trải qua 4 tháng : đào tạo + học việc + thử việc. chua ăn lắm bạn.

ah. tính cả phụ cấp nữa bên này cũng đc tầm 7 củ đó bạn. mà để nhận đc mức đó thì trải qua 4 tháng: đào tạo + học + thử nữa. chua ăn lém :'(

e đang là sinh viên năm cuối HVNH, e có người quen giới thiệu đi phỏng vấn thử việc ở tiên phong bank, anh chị nào có kinh nghiệm ở đây có thể cho e biết 1 vài thông tin về thực tập ở đây được không? Theo e biết thì thực tập ở đây ko ăn lương mà chỉ có ăn theo doanh số, vậy thực tập họ có đặt chỉ tiêu quá cao không, e đang thắc mắc anh chị nào biết có thể giúp e ko ạ

Mình sv năm cuối có bạn đang làm ctv cho NH TP, công việc bạn làm là hỗ trợ người dẫn dắt bạn đó tìm kiếm KH bằng những cuộc hẹn, nguôn KH có thể do bạn đó tự tìm hoặc anh đó giới thiệu, tiếp cận KH rồi sắp đăt cuộc hẹn cho đến hẹn gặp KH điều phải do bạn đó tự thân vận động (anh đó chỉ hotro thời gian đầu), lương thì 4,5tr lãnh đầu tháng thoạt nhìn nghe hấp dẫn, nhưng trước đó trong tháng các chi phí gặp KH bạn phải tự chi gần tới 4tr ( 1 ly nước uống dao dộng 40 -50k x2 người thì ~ 100k, xăng xe time bạn ấy bỏ ra cũng nhiều) cho nên nếu bạn nào muốn làm lấy exp thì cũng được chứ gắn bó lâu dài thì phải xem lại, bài viết đầu tiên có j các bạn bỏ qua

Tớ k biết môi trường làm việc tại TP thế nào. Nhưng có apply vs dc gọi đi làm. Tớ thấy vị trí RBO: nhân viên QHKH cá nhân lương khởi điểm là 5,060,000. học việc 60% lương, thử việc 80% lương.Tớ thấy trong hợp đồng lao động chi phí đào tạo là 5tr và học viên k phải đóng khoản tiền này. hi vọng sẽ giúp ích cho bạn
bạn ơi. cho mình hỏi tí. vị trí trợ lý quan hệ khách hàng doanh nghiệp bên tpbank lương bổng, chính sách đào tạo như thế nào bạn biết không? thanks bạn nhiều

Tớ k biết môi trường làm việc tại TP thế nào. Nhưng có apply vs dc gọi đi làm. Tớ thấy vị trí RBO: nhân viên QHKH cá nhân lương khởi điểm là 5,060,000. học việc 60% lương, thử việc 80% lương.Tớ thấy trong hợp đồng lao động chi phí đào tạo là 5tr và học viên k phải đóng khoản tiền này. hi vọng sẽ giúp ích cho bạn
Cho mình hỏi là vị trí nào vào cũng phải đào tạo và phải đóng phí đúng k? không biết là thử việc có được lương k? có mất tiền đào tạo k? hay dc trả lại khi dc ký hợp đồng?

mình được TPBank gửi mail xác nhận đã trúng tuyển Giao dịch viên rồi mà chờ 2 tuần vẫn chưa thấy gọi đi làm

Mình cũng vừa được gọi đi học việc bên ngân hàng này. Có thông tin j bạn Linhtran707 cho mình biết với.
bạn Cartoon đi học việc luôn ah, không phải trải qua giai đoạn đào tạo và thử việc ah, chắc bạn có kinh nghiệm làm ở ngân hàng khác rồi phải không.

1/ anh/ chị cho em hỏi em vừa nhận email đi thi viêt TPB, họ yêu cầu gửi email xac nhân có đi thi hay không?, thì em gửi vào LinkTDK@tpb.... không có ghi bất cứ cái gì(subject trong email) hết đúng hok anh/chị
2/ họ yêu cầu bổ sung thông tin học vấn theo mẫu, thì em thiết kế theo word gửi cho họ đc hok anh/ chị
Anh/ chị nào đã từng ứng tuyển vào TPB giúp em với

Mình cũng vừa nhận mail. Ai có kinh nghiệm chỉ với. Mà bạn Eward ứng tuyển vị trí gì vậy?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,225
Thành viên mới nhất
Miss Peaches Me
Back
Bên trên