Review Xin ý kiến tư vấn môi trường làm viêc tại Tiên Phong Bank

Như tiêu đề trên, các banker cho em hỏi môi trường làm việc, lương thưởng và chỉ tiêu công việc của bank này được không ạ? em tìm hiểu thấy ít thông tin về bank này quá. Em sắp apply vào ngân hàng này và cũng chưa chọn được vị trí cụ thể nào. nên lập topic này xin ý kiến về môi trường làm việc tại Tiên Phong Bank. Thank All

HIX, mọi người không ai giúp mình sao? TPbanker đâu rồi, vào thảo luận đi chứ :-|

Tớ k biết môi trường làm việc tại TP thế nào. Nhưng có apply vs dc gọi đi làm. Tớ thấy vị trí RBO: nhân viên QHKH cá nhân lương khởi điểm là 5,060,000. học việc 60% lương, thử việc 80% lương.Tớ thấy trong hợp đồng lao động chi phí đào tạo là 5tr và học viên k phải đóng khoản tiền này. hi vọng sẽ giúp ích cho bạn

Mình cũng vừa được gọi đi học việc bên ngân hàng này. Có thông tin j bạn Linhtran707 cho mình biết với.

Mình cũng vừa được gọi đi học việc bên ngân hàng này. Có thông tin j bạn Linhtran707 cho mình biết với.

vậy là cũng dc gửi bản hợp đồng rùi đúng k. NH nhỏ nên vẫn còn nhìu lủng củng trong qui trình, dc cái chuẩn kh thấp nên chắc là dễ kéo về :)

mình cũng vừa nhận được thư mời làm việc tại TPHCM. có bạn nào ở TPHCM ko vậy? làm quen nha.

qhkh bên mình thực nhận khoảng 7tr
lương cúng 6,5tr+500 xăng xe+600 cơm
Việt nam thương tín
có kinh nghhieemj thì deal hơn

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,222