Xin quy trình tín dụng tại EXIMBANK

Nhớ hồi đầu năm ngoái mình thực tập tại đây là đang chuyển đổi mô hình TD. Các anh với chị trưởng PGD cứ chạy loạn xạ lên, thỉnh thoảng lại cãi nhau um sùm vì chả biết ai làm nhiệm vụ j, ai làm khâu nào :)):)) tưởng sao, bây h đi làm ở 1 NH khác mình cũng bị thế :)):)) công nhận là hồi thực tập cho mình biết đc nhiều thứ mà lúc đó mình ko nghĩ là quan trọng :))

bibibin pm inbox địa chỉ email đi rồi mình gửi cho, nhưng mà chỉ gửi lưu đồ thôi nhen, quy trình cụ thể thì thuộc về văn bản nội bộ nên ko cung cấp được. ^^

Chị ui. E đang cần tài liệu này, chị có thể gửi qua địa chỉ gmail (Dieulinhnguyen2810@gmail) cho e hok ạ....Cảm ơn chị nhiều....hi.

mình cũng muốn xin tài liệu này, bạn có thể gửi cho mình được mình được k? Cám ơn bạn nhiều :) gmail của mình: ss1104yd@gmail

Em cũng đang cần tài liệu này.Anh/chị nào có thể gửi vào địa chỉ mail: tranthihuyen3004@gmail được ko ạ! Em cảm ơn mọi người! :)

Anh chị ơi, em cũng đang rất cần tài liệu này. Anh chị có thể gửi mail vào địa chỉ gmail: duyha1992 được không. Cám ơn anh chị nhiều lắm :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,490
Thành viên mới nhất
Jellyyomost
Back
Bên trên