[Xin kinh nghiệm] Thực tập sinh chuyên viên dịch vụ tài khoản cá nhân

Mình vừa nhận đc tin nhắn và mail của Tech gọi ngày mai đi pv vòng 1 vị trí Thực tập sinh chuyên viên dịch vụ tài khoản cá nhân. Mình cũng đã đọc qua 1 số bài viết trên 4rum và thấy Tech có 3 vòng. Và hầu như mình đọc các bài thì thấy vòng 1 chủ yếu là hỏi về bản thân và mục đích khi xin ứng tuyển. Nhưng mình vẫn còn thấy khá lo nên bạn nào có thể tư vấn mình nên trả lời như thế nào k a. Thks vì đã làm phiền

Bác này giống em rồi. hix. Chúc bác mai phỏng vấn tốt nhé.
Em hỏi xíu là làm cái chuyên viên dịch vụ tài khoản cá nhân này là làm gì thế? em chả hình dung ra nó như thế nào cả, họ mà hỏi biết gì về vị trí này thì em die luôn.

mình nghĩ là vt này sẽ làm tư vấn và hd kh chọn các gói dv tài khoản, theo dõi và xử lý các y.c xủa kh có liên quan đến tk của họ. còn cụ thể thì mình cũng chưa biết, pv còn đang lo nữa là

ngày mai mình cũng đi phỏng vấn đây, vẫn còn mù mờ quá, các anh chị cho bọn em ít kinh nghiệm hay là câu hỏi thường gặp đi

Hồi trc mình có tham gia chương trình thực tập tiềm năng (nhưng mà tạch sau vòng pv nhóm). Vòng phỏng vấn nhóm, ngta gọi khoảng 8 người vào, cho 1 câu hỏi, cả nhóm thảo luận trong khoảng 20' trình bày trong 5', sau đấy thì chị bên nhân sự sẽ hỏi lại vài vấn đề. Hồi trc mình thi GDV thì câu hỏi là "tại sao NH cần chú trọng vào nâng cao chất lượng DV", nói chung câu hỏi là các vấn đề chung về NH, ko có câu hỏi giới thiệu bản thân với mục đích jj đâu

Mình apply thực tập cho khối dịch vụ SME mà cũng bị gọi cho vị trí CV dịch vụ tài khoản cá nhân, chán ghê, cậu apply thực tập vị trí nào ?

Mở thẻ, mở tài khoản cho KHCN. Có thể kèm pha trà, photo, phát tờ rơi các chương trình thẻ và tiền gửi của KH...=))

mà các bác cho em hỏi là mình chỉ mang CV theo mẫu thôi, ngoài ra cần thêm giấy tờ gì khác nữa k vậy?

mình đã nhận được mail phỏng vấn vòng 2, băn khoăn, ko hiểu thi test chỉ IQ thôi, hay cả nghiệp vụ, hic

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,221
Thành viên mới nhất
menusrs8
Back
Bên trên