Xin kinh nghiệm thi tuyển và làm việc tại Ngân Hàng Liên Việt PostBank

Em là sinh viên mới ra trường vừa nộp hồ sơ vào vị trí nhân viên tư vấn khách hàng cá nhận tại Ngân hàng Liên Việt.anh chị nào đã và đang làm việc tại ngân hàng này có thể chia sẻ cho em về vấn đề thi tuyển và làm việc ko ạ.em xin vào chi nhánh Vĩnh Phúc ạ.em cảm ơn!

@Anh Khang2011 dạ cho e hỏi lương của chuyên viên kế toán mới vào bên LVP Bank rơi vào tầm nào ạ? với lại cho e hỏi Phòng giao dịch lớn nghĩa là sao ạ? có phải lớn hơn PGD bình thường và bé hơn Chi nhánh ko ạ?

PGD lớn quy mô tương đương chi nhánh, nhưng mỗi địa bàn Tỉnh thì chỉ thành lập 1 chi nhánh tỉnh, còn lại là PGD trực thuộc, ví dụ PGD Lộc Bình trực thuộc Chi nhánh Lạng Sơn Tỉnh Lạng Sơn.
Còn lương thì tầm 6-8tr b ạ.

Dạ em cảm ơn ạ. Thế thì lương mới ở LPB có vẻ như cao rồi ạ. Em đc thông báo trúng tuyển xong ngày mai lại phải đi gặp các tiền bối trên hội sở về trao đổi công việc và có vẻ như phỏng vấn lại lần nữa? Tiền bối có kinh nghiệm gì ko ạ? Em cũng hơi lo lắng.

Em làm ở 109 Trần Hưng Đạo à? Chắc đến để nói qua tình hình công việc, nhận sếp mới và gthieu đồng nghiệp thôi, nếu làm ở HO thì là cấp trên của chị rồi

Em làm ở 109 Trần Hưng Đạo à? Chắc đến để nói qua tình hình công việc, nhận sếp mới và gthieu đồng nghiệp thôi, nếu làm ở HO thì là cấp trên của chị rồi

Dạ ko ạ, em làm ở Cn tỉnh, nhưng ko biết sao tụi em lại đi pv lại lần nữa có một anh/ chị hội sở về pv lại chị ạ.

Dạ em cảm ơn ạ. Thế thì lương mới ở LPB có vẻ như cao rồi ạ. Em đc thông báo trúng tuyển xong ngày mai lại phải đi gặp các tiền bối trên hội sở về trao đổi công việc và có vẻ như phỏng vấn lại lần nữa? Tiền bối có kinh nghiệm gì ko ạ? Em cũng hơi lo lắng.

Pv lại đấy nhé. Mình mới đi về đây, cứ cbi như lần đầu. À mà phải hơn lần đầu bạn nha

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,080
Tổng số thành viên
351,407
Thành viên mới nhất
Jettwings
Back
Bên trên