Xin cuốn: Bank Management & Financial Services của Peter Rose

HuongThuy

Thành viên tâm huyết
Nhà mình ai có cuốn đó hok cho em mượn photo với ạ. hic, tìm mãi mà ko dc :(
Cuốn ấy trông như thế này ạ. Có bản E và V. Cho em mượn bản nào cũng dc. Có E thì càng tốt ạ :(

Bank%2BManagement%2B%2526%2BFinancial%2BServices%2BRose%2B8th%2BEdition%2BSolutions%2BManual.jpg

Nếu bạn nào có link sách ebook thì share cho em với T.T

Hay là mua ở đâu, mọi người chỉ dùm em với :(

Tnx in advance :-*:-*:-*

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Các bác cho em hỏi chút là cuốn sách này có bản tiếng Việt ko nhỉ? Em nghe nói bên Kinh tế quốc dân có cuốn sách này bản cứng bằng tiếng Việt.

Quyển này có bản bằng tiếng việt. Nhưng xuất bản cách đây khá là lâu rồi nên không biết là còn bán hay không nữa. + Em mới từ KTQD ra nhưng trong trường chưa được nhìn thấy quyển này bằng t.việt bao giờ ;))

Hôm rồi đi photo tài liệu bên ĐH Ngân hàng o Thủ Đức thấy có cuốn này bản tiếng Việt. Với lại photo Lạc bên Đào Duy Từ q.10 HCM hay photo the loai nay lam. Sach cua Mankiw cung có

O duong Hoang Dieu Thu Duc. di cuoi duong Kha Van Can 50k/cuon (photo Minh Ngoc) ma thay thieu chuong tum lum, ko du 20 chuong dau. Kiem o Dao Duy Tu hoac Ngoai Thuong ben Duong D5, Xo Viet Nghe Tinh di ban.

Cuốn ấy trông như thế này ạ. Có bản E và V. Cho em mượn bản nào cũng dc. Có E thì càng tốt ạ :(

Bank%2BManagement%2B%2526%2BFinancial%2BServices%2BRose%2B8th%2BEdition%2BSolutions%2BManual.jpg

Mình có cuốn này, bản Tiếng Việt, nhưng mà mình ở...Đà Nẵng. Hic
Bảng Tiếng Anh thì bạn chịu khó tìm trên mạng ấy, đợt trước mình có lưu trong máy nhưng giờ xóa mất rồi. Hi.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,222
Thành viên mới nhất
milfnutlife
Back
Bên trên