Xin bộ chứng từ Xuất nhập khẩu đầy đủ

NINIDO

Thành viên
Em chào anh chị!
Em đang là sinh viên, hiện em đang cần tìm 1 bộ chứng từ về XNK (về thanh toán bằng L/C hoặc nhờ thu kèm L/C ) đầy đủ ạ. Không biết anh chị nào làm bên ngân hàng có có thể cho em duoc khong ạ!
Em cám ơn!

Chỉnh sửa lần cuối:
Cái đó làm sao cho được bạn, ngân hàng nào cũng quy định đó là thông tin nội bộ bí mật mà bạn, khó lắm bạn ơi :).

Mình có đầy đủ nhưng không thể cho được. Chắc chắn là ko thể cho được. Cho vàng cũng ko thể đươc.
Hihi, mình biết rất khó để xin, mình post bài này với hi vọng mong manh lắm :) , nhưng đây là giáo viên yêu cau cần có để thuyết trình và làm bài luân, nên phải kiếm được .:)
Cám ơn bạn đã rep ! :)

Hihi, mình biết rất khó để xin, mình post bài này với hi vọng mong manh lắm :) , nhưng đây là giáo viên yêu cau cần có để thuyết trình và làm bài luân, nên phải kiếm được .:)
Cám ơn bạn đã rep ! :)
GV nào mà làm khó sv thế nhỉ? Hay GV ko biết mấy cái đó là nội bộ ko cho dc ta? :D

Họ xin được vì ng họ xin đã vi phạm quy định tiết lộ thông tin đó bạn, mình ko biết nơi khác thế nào nhưng NH tuyệt đối cấm và có hình thức xử lý rất nặng nếu để lộ thông tin.

Họ xin được vì ng họ xin đã vi phạm quy định tiết lộ thông tin đó bạn, mình ko biết nơi khác thế nào nhưng NH tuyệt đối cấm và có hình thức xử lý rất nặng nếu để lộ thông tin.
À, vậy hả bạn, vậy nguy hiểm quá, chắc chỉ có nước đi xin doanh nghiệp! Mà bạn ơi cho mình hỏi, nếu tro g bct ko có contract mặc dù trong L/C ko có yêu cầu thì có đc ko bạn ha?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,496
Thành viên mới nhất
betat
Back
Bên trên