Xếp Hạng Tín Dụng Ngân Hàng....

trinhcafe

Thành viên
Em đang có bài tập nhóm về xếp hạng tín dụng nội bộ của một ngân hàng mà phải là ngân hàng cụ thể. Thầy cho đề tài là Công tác xếp hạng tín dụng của một ngân hàng cụ thể. Anh chị nào đã đi làm có tài liệu về vấn đề này thì giúp em với.... Em cảm ơn nhiều!!!

Cái quy định xếp hạng tín dụng và bộ tiêu chuẩn bên anh đây dày cộm, đọc còn ko hiểu nổi nữa, em mà đọc chắc tẩu hỏa nhập ma luôn :))

Cũng may là có hệ thống tự động, nhập thông tin vô là tự xếp hạng luôn chứ chẳng cần tra cứu.

em là nữ chưa có người yêu 2 trong 3 là được rồi anh hì, em học kinh tế đà nẵng 92, có chi anh gởi qua mail cho em với tutrinh2510gmail. bữa nào đến trường em bao caphe cho, Giúp giùm em đi mà, cái ni cần gấp lắm đó

Xếp hạng TD bên mình là xếp theo nhu cầu...của cấp trên cộng với hứng của người xếp(mình chứ ai?:)))=))

kệ tẩu hỏa nhập ma cũng được anh ơi, em đang cần gấp cho chi a gởi cái bộ dày cộm nứ qua cho em nge, tutrinh2510gmail.com không nếu a ở dà nẵng thì nt địa chỉ thôi em bay tới lấy liền, giúp em với ...

- - - Updated - - -

Nhưng mà em tới chỗ nào mới lấy được đây...hay a gởi qua mail giùm e với tutrinh2510gmail, giúp e nge cái ni hơi quan trọng

kệ tẩu hỏa nhập ma cũng được anh ơi, em đang cần gấp cho chi a gởi cái bộ dày cộm nứ qua cho em nge, tutrinh2510gmail.com không nếu a ở dà nẵng thì nt địa chỉ thôi em bay tới lấy liền, giúp em với ...

- - - Updated - - -

Nhưng mà em tới chỗ nào mới lấy được đây...hay a gởi qua mail giùm e với tutrinh2510gmail, giúp e nge cái ni hơi quan trọng

Tài liệu nội bộ em ơi, ko public được. Anh chưa muốn thất nghiệp đâu :|

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,760
Thành viên mới nhất
Ngọc Hânn
Back