[VPBank] Vị trí Chuyên viên thẩm định tín chấp KHCN

Anh chị và các bạn cho em hỏi môi trường làm việc, chế độ đãi ngộ, tính chất công việc của "Chuyên viên thẩm định KHCN mảng tín chấp" với ạ. Công việc này có đem lại nhiều kinh nghiệm đối với sinh viên mới tốt nghiệp không ạ.
Em cám ơn.

Vâng..nhưng cảm thấy hoang mang quá...chẳng có thông tin gì về vị trí này..mặc dù mình biết rất rõ công việc mình phải làm..=))
Vị trí này bạn cũng phải tìm kiếm khách hàng có chỉ tiêu nửa. Bạn pv bửa nào ngân hàng gọi báo kết quả cho bạn khi nao? Mình pv cả tuần rồi mà chưa co kết quả nua minh pv vị trí thẩm định khcn mang tin chấp

Mình có thi GDV VPBank 1 lần cách đây hơn 3 năm. Giờ không biết thay đổi gì không nhưng theo mình PV là PV sơ tuyển. Nhân sự họ chị xem qua hình thức, cách nói năng của ứng viên. Phần này bạn chỉ cần đầu tư chút ngoại hình (mặc đồ công sở gọn gàng, trang điểm nhẹ), phong thái tự tin nhưng vẫn cần nhẹ nhàng, tinh tế trong ứng xử là OK thôi.
Còn đề test trc đây mình làm trắc nghiệm IQ, EQ, kiến thức chung kinh tế - tài chính - ngân hàng (đề GDV có mấy câu về định khoản, nhớ xem lại phần này, bài tập chủ yếu về lãi đơn - lãi kép)
Bạn phỏng vấn vị trí thấm định tind châp có kết quả chưa?

Anh chị ơi cho em hỏi 1 chút, em học kế toán doanh nghiệp nz giờ lại thích chui vào làm NH. E vừa nộp đơn đăng ký làm chuyên viên dịch vụ KH ( giao dịch viên), ac cho em hỏi chút về vị trí này với ạ:( e chưa có kinh nghiệm gì nên có chút lo lắng đây

Vâng..nhưng cảm thấy hoang mang quá...chẳng có thông tin gì về vị trí này..mặc dù mình biết rất rõ công việc mình phải làm..=))
Vị trí này bạn sẽ được phân về các team tìm kiếm, quản lý khách hàng ở khu vực nhất định theo phân công. Ko được tiếp cận khách hàng ở khu vực khác. Mảng này cho vay tín chấp đối với khách hàng là hộ kinh doanh cá thể. Ngoài lương và phụ cấp, hàng tháng có thưởng hoặc không tùy thuộc vào mức độ hoàn thành chỉ tiêu của bạn. Lương tại VPbank khá hơn so với mặt bằng chung ở các NHTMCP không thuộc nhà nước nên bạn yên tâm công tác nhé

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,226
Thành viên mới nhất
A Girl A Gun A
Back
Bên trên