Vị trí Thẩm định TSBĐ tại Eximbank và Lienvietpostbank

Mình vừa may mắn thi đậu vị trí thẩm định TSBĐ ở 2 ngân hàng eximbank và lienvietpostbank, mọi người ai có kinh nghiệm ở 2 ngân hàng này và vị trí này rồi thì càng tốt có thể tư vấn giúp mình được không ạ, lienvietpostbank thì mình làm chỗ Trần Hưng Đạo. Môi trường 2 bên như thế nào ạ. Mình cảm ơn nhiều ;)

Mình chưa từng làm. Nhưng có bạn làm. Lương thì chắc bạn deal được rồi. Còn về khối lượng cv thì lienvietpost nhàn hơn nhiều đó. Exim mới chuyển sang trung tâm định giá có vẻ ít ng, làm vất hơn nhưng lương sẽ cao hơn đó :)

Mình chưa từng làm. Nhưng có bạn làm. Lương thì chắc bạn deal được rồi. Còn về khối lượng cv thì lienvietpost nhàn hơn nhiều đó. Exim mới chuyển sang trung tâm định giá có vẻ ít ng, làm vất hơn nhưng lương sẽ cao hơn đó :)
Lương thì bên lienvietpostbank đề xuất có cao hơn exim bạn à, môi trường làm việc ở 2 bên bạn có biết hem tư vấn giúp mình với :p

Ban gioi qua, ban Co kinh nghiem chua, Minh nop 2 ngan hang ma ko duoc goi di pv luon
Mình mới ra trường năm ngoái thui, kinh nghiệm thì chưa được 1 năm ấy. Mình cũng đi thi viết và phỏng vấn thui. Giờ phân vân quá không biết nên chọn NH nào nữa mà nhân sự cứ gọi giục lên làm thủ tục

Ban thi o khu vuc HN hay HCM, tu luc het han nop hso toi luc co ket qua lau ko ban. Chuc ban lua chon duoc moi truong tot
Mình thi khu vực Hà Nội, hết hạn nộp hs là có nhân sự gửi mail đi thi luôn và thi xong khoảng 15 ngày là có kết quả chính thức. Bên exim sẽ có nhân sự gọi thông báo còn lienviet sẽ có thông báo trước và vài hôm sau sẽ có thư mời của trưởng phòng nhân sự gửi bạn à

Mình thi khu vực Hà Nội, hết hạn nộp hs là có nhân sự gửi mail đi thi luôn và thi xong khoảng 15 ngày là có kết quả chính thức. Bên exim sẽ có nhân sự gọi thông báo còn lienviet sẽ có thông báo trước và vài hôm sau sẽ có thư mời của trưởng phòng nhân sự gửi bạn à
Minh inbox, co gi ban rep gium minh nha,hihi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,080
Tổng số thành viên
351,404
Thành viên mới nhất
angelwitchmerch
Back