Vị trí chuyên viên thẩm định tín dụng tại SHB

huynguyen12

Verified Banker
Các bạn/anh/chị nào đang làm ở SHB, nếu là vị trí chuyên viên thẩm định tín dụng thì càng tốt, cho em hỏi thăm Lương + thưởng + chế độ phúc lợi vị trí này ở ngân hàng SHB có tốt không ạ ?
Cảm ơn các bác nhiều.

Hiện tại vị trí TDI của Chi nhánh tớ ( Cập nhật của 1 anh từ QHKH MB chuyển sang, đã qua hai tháng thử việc ) . Lương + Phụ cấp là 9.6; Bên này 1 năm được TB 5 tháng lương thực lĩnh ( Trừ P.cấp xăng xe).

Hiện tại vị trí TDI của Chi nhánh tớ ( Cập nhật của 1 anh từ QHKH MB chuyển sang, đã qua hai tháng thử việc ) . Lương + Phụ cấp là 9.6; Bên này 1 năm được TB 5 tháng lương thực lĩnh ( Trừ P.cấp xăng xe).
Nhưng bạn thấy vị trí TĐ bên đó có ổn ko bạn ? :D
Còn lương thì SHB deal được, tùy mức level mà deal thôi.

Nhưng bạn thấy vị trí TĐ bên đó có ổn ko bạn ? :D
Còn lương thì SHB deal được, tùy mức level mà deal thôi.
Uh, bên này Deal đc, hơn nữa cậu còn từ vị trí TDI chuyển qua.
Bên này ( tại chi nhánh tớ thôi nhé :D, nói nhỏ ), TDI chắc hẳn không áp lực về thời gian như MB, vì bên này hồ sơ có tồn đi nữa, các anh chị TDI 5 rưỡi là rời khỏi phòng, rất ít ( hoặc t vô mới hơn 2 tháng nên chưa thấy :)) ) khi ở lại làm thêm giờ. Bên SHB cũng không khuyến khích làm thêm giờ.
TDI bên này cũng trực thuộc HO, nên mọi quan điểm với chi nhánh thì tất nhiên cũng có những vđề khá căng, chuyện xung đột giữa P QHKH và P TĐ là không tránh khỏi, nhưng cái đố là đặc thù công việc rồi.

Nếu chỉ xét về lương thưởng + Áp lực về thời gian làm việc + xử lý hồ sơ, SHB chắc dễ thở hơn :).

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,527
Thành viên mới nhất
ngoctai1312
Back
Bên trên