Agribank [Very HOT] Agribank thông báo tuyển dụng 823 nhân sự ở nhiều vị trí (Tín dụng, Kế toán, GDV, TTQT..)

CN Khánh hoà nộp hồ sơ phỏng vấn sơ tuyển luôn các bạn nhá, quy trình tuyển dụng nghiêm túc, có đo chiều cao, hồ sơ đạt yêu cầu thì lấy số ngồi đợi phỏng vấn sơ tuyển luôn. Vòng phỏng vấn sơ tuyển cũng không dễ dàng tý nào, mỗi người phải 15,20 phút có người còn hơn, cũng hỏi đủ mọi thứ trên trời dưới đất ko sót cái nào như vòng phỏng vấn tuyển dụng của các ngân hàng khác. Mình dự là số lượng thi viết của CN Khánh Hoà năm nay sẽ không đông như mọi năm nữa.Cuối buổi mình nghe chú giám đốc nói là 8/11 vào web của Agribank xem kết quả.
B oi. B dc hoi nhung gi thr? Co bi bat be nhieu k?

[Q

Minh qt may măn hnay đc nhận. Mình học qt marketing. Chi nhanh th. K biết cn khác tn
an95, post: 806285, member: 117700"]Chi nhanh Thanh Hoa co do chieu cao hok moi nguoi, vi o rat xa nen nho cac ban nop roi chi giup, thanks!

Hnay minh[/QUOTE]
Co do cao k ban????

CN Nam Định trong buổi sáng chắc tầm trên 30 người. Nhận HS đến hết mùng 2/11, cả T7,CN. Thấy bảo qua PV còn khoảng gấp 6 chỉ tiêu, tức khoảng 70,80 người đuợc vào thi viết. K biết vòng HS có giới hạn không.
Chào bạn, phỏng vấn sơ tuyển luôn à bạn, câu hỏi có khó không, chiều t7 t đến nộp hồ sơ có được không bạn, t cảm ơn

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,468
Thành viên mới nhất
go88wiki
Back
Bên trên