Trưởng phòng Kinh doanh ở Bắc Á, OCB, EIB...hay làm lính ở MB!?!?

Ap luc chỉ tieu thi o dau cung nhu nhau ma ban. Moi truong Eib thi như bao cấp, nhà nuoc. Lam viec j cung phai trình bẩm, thiếu sự chuyên ngiệp. Noi tom lai minh rat get eximbank trừ chế độ đãi ngộ tốt, lương thưởng ok. Lễ tết đều có tiền tuy ko thể bằng Mb. Con may NH kia thi minh hem bit ^^. chuc ban co su lua chon dung dan

Thì tình hình mình đoán nó sẽ sáp nhập với Sacom luôn..đoán bừa thôi....

Thật ra mình cũng chưa đủ tầm lên tới chức Trưởng vào thời điềm này...Phó thì họa may còn được....

Nhưng để chọn 1 hướng đi chính xác...nhảy hoài nhiều chỗ....mệt quá!!

Cám ơn bạn nhiều nhe!

Theo em thì anh xem xét tuỳ chi nhánh cụ thể, chứ xét chung hệ thống thì nó ko sát lắm đâu :D, ví dụ so mặt bằng toàn hệ thống thì làm gì có bọn nào hơn Vietin nhưng trên 1 địa bàn xét chi nhánh thì còn phải xem xét,. Anh chọn cái gì thì lên đây chia sẻ bọn em biết với nehs.

Nếu là con người của gia đình bác sang Bắc Á mà làm. Làm 1 thời gian rồi cho em biết cảm nghĩ xem có giống em bây giờ ko nhé :)

Bắc á mình vào giao dịch thấy trưởng phòng giao dịch và nhân viên ngồi rất thoải mái vì ko có khách, và vào đó cứ cảm tưởng như một ngôi nhà chứ ko phải là một ngân hàng đến để giao dịch ... không khí nó cứ yên bình làm sao :D

Sao lại phân vân giữa các vị trí quản lí và chuyên viên nhỉ. Chưa xét đến lương, phúc lợi.. việc làm quản lý sẽ có nhiều cơ hội để phát triển ra ngoài mảng ngân hàng... lợi ích đâu chỉ đo lường bằng lương

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,413
Thành viên mới nhất
kyzsvncuao1333
Back
Bên trên