Trưởng phòng Kinh doanh ở Bắc Á, OCB, EIB...hay làm lính ở MB!?!?

kenfntnkg

Super Moderator
Super Mod
Đặt cái tiêu đề này để hỏi chơi anh em trong các ngân hàng trên thôi.

Mình là mình biết ai cũng bình chọn MB hết....nhưng đem ra để cèn cựa thử coi ra sao.

Mình biết thì ở Bắc Á, trưởng phòng lương tầm 10 chai. OCB cũng dao động như vậy. Còn EIB thì không biết sao?

MB thì lương và thưởng cao rồi!

Chủ yếu là môi trường làm việc, chế độ chính sách....và có dễ bị "đá" đi hông ... hi hi hi

Có ai có ý kiến gì hay hông?

Làm ngân hàng bao lâu rồi thì chắc bạn thừa biết bản chất công việc thế nào. Chịu được áp lực cao thì lương thưởng cao.

• Like
Reactions: A13
Bác ấy là con người của gia đình.Và bác lại có 1 vị trí khác đáng để ngưỡng mộ rồi!!!HIHI.E là e chọn EIB.E vote cho EIB vì em thích bác Dũng vì bác ấy có mấy con xe đẹp.hihi.Chúc bác có sự chon lựa tốt!!!

• Like
Bác ấy là con người của gia đình.Và bác lại có 1 vị trí khác đáng để ngưỡng mộ rồi!!!HIHI.E là e chọn EIB.E vote cho EIB vì em thích bác Dũng vì bác ấy có mấy con xe đẹp.hihi.Chúc bác có sự chon lựa tốt!!!

Hi sao em rành về anh quá vậy?

Bác Dũng còn bên SJC nữa...đâu quản nổi bên EIB...tại thấy dưới đây tuyển quá trời...

Anh hỏi coi sao...chứ đang xin vào VCB...(hên thì ít mà xui thì nhiều) hi hi hi ....

Hi sao em rành về anh quá vậy?

Bác Dũng còn bên SJC nữa...đâu quản nổi bên EIB...tại thấy dưới đây tuyển quá trời...

Anh hỏi coi sao...chứ đang xin vào VCB...(hên thì ít mà xui thì nhiều) hi hi hi ....
Nói chung là do hâm mộ anh ạ.
Trưởng Phòng Kinh doanh bên mình là trên 20 củ/tháng lận
Bên VCCB ấm thế.Xin chúc mừng anh em VCCBer

• Like

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên