HOT Trúng tuyển Ngân hàng Tiên Phong Bank ( TPBank) 1/3/2016

Chào các bạn,
Các bạn có thể cho mình hỏi một số thông tin về Ngân hàng TPBank được không?
Chuyện là mình mới được thông báo trúng tuyển vị trí Nhân viên KHCN - khối bán hàng trực tiếp. Mình mới nhận được mail thông báo cụ thể chế độ cũng như quá trình đào tạo thử việc, học việc tại TPBank.
Nhưng do mình còn thắc mắc không biết môi trường làm việc, chế độ, chỉ tiêu thử việc để vào chính thức và khoản đào tạo để đạt kết quả trên 70% có khó không ạ?
Có bạn nào đã từng làm hay biết chít gì về bank này có thể cho mình xin chút thông tin được không?
Mình cảm ơn rất nhiều, hiện giờ mình đang rẩt thắc mắc nên các bạn giúp mình với nhe!

Có bạn nào trúng tuyển HTTD Khách hàng cá nhân tại Hội sở Hà Nội đợt pv ngày 15/6 không? Inb mình trao đổi chút dc ko?

Mọi người cho mình hỏi là sau khi nhận mail trúng tuyển TPBank thì bao lâu sẽ có thư mời chính thức vậy? Mình nhận mail hồi 27/6 mà giờ vẫn chưa thấy thư mời, đang hoang mang quá :eek::(:confused:

Bạn ơi bạn thấy làm gdv lưu động ở tp bank thế nào mình mới nhận đc thư mời làm việc
Bạn tên gì vậy. đã đi làm rùi chứ. nchung gdv lưu độg k khác gì gdv bình thường nhưng phải đi back các chi nhánh thiếu người. nhưng sau 1 time sẽ dc nhận định biên tại 1 chi nhánh nào đó thui b

có ai phỏng vấn NVKHCN ở trung tâm bán miền bắc hôm 1/9 có kết quả chưa vậy :)

Các anh các chị cho em hỏi vị trí tư vấn viên dự án Bank Live ở TPBank thế nào vậy, em được biết đó là điểm giao dịch điện tử 24/7, có kết nối weccam đến tư vấn viên, vậy em có phải làm ca đêm các kiểu không, và lương bổng thế nào ạ, chân thành cảm ơn các anh chị ạ, mong nhận được phản hồi sớm

Các anh các chị cho em hỏi vị trí tư vấn viên dự án Bank Live ở TPBank thế nào vậy, em được biết đó là điểm giao dịch điện tử 24/7, có kết nối weccam đến tư vấn viên, vậy em có phải làm ca đêm các kiểu không, và lương bổng thế nào ạ, chân thành cảm ơn các anh chị ạ, mong nhận được phản hồi sớm
có làm ca, dự án Live Bank đang hot ở TPBank đó, b có kinh nghiệm thì deal lương với nhân sự.

có làm ca, dự án Live Bank đang hot ở TPBank đó, b có kinh nghiệm thì deal lương với nhân sự.
Dạ e cảm ơn rất nhiều, e mới ra trường thôi ạ, nếu có thể thì có thể cho em hỏi lương của lính mới ở giai đoạn đào tạo xong được nhận làm chính thức được không ạ, và các chỉ tiêu doanh số kèm theo nữa, ngày 3 ca hay 2 ca vậy , em hỏi hơi nhiều nên biết cái nào trả lời em cũng được, xin lỗi nếu em hơi phiền nhẹ nhé (0_0)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,224
Thành viên mới nhất
A Cursive Memor
Back
Bên trên