TPBank TPBank tuyển trợ lý quan hệ khách hàng cá nhân - Toàn hệ thống [15.08.2014]

t nghe nói môi trường trẻ, năng động, các ac nhiệt tình, cơ mà nếu pass thì phải đóng phí đào tạo j j đó. mà ban nộp vị trí GDV hạn 15/9 á? vậy mà bjo gọi sang vị trí nvkhcn à? t nộp nvkhcn thì bên ngh gọi đi test vị trí trợ lý . là sao ta? :v
T cũng giống hệt c. Ko biết trợ lý thì chỉ tiêu thế nào c nhỉ? Ôi "chỉ tiêu"... :3

Eo đọc ở topic khác thấy mn bảo phải đóng phí đào tạo những 12tr, có ai rõ về vụ này ko? :oops:

Nếu trúng tuyển các bạn sẽ được đào tạo một khóa học hội nhập. Giá khóa học là 3tr, Bạn sẽ được free toàn bộ nếu cuối khóa học pass qua các bài test. Nếu trượt bạn sẽ phải học lại, tiền học phí sẽ được trừ vào lương 2 tháng kể từ lúc thử việc, TPBank giờ thay đổi vị trí nhân viên thành vị trí trợ lý.

Nếu trúng tuyển các bạn sẽ được đào tạo một khóa học hội nhập. Giá khóa học là 3tr, Bạn sẽ được free toàn bộ nếu cuối khóa học pass qua các bài test. Nếu trượt bạn sẽ phải học lại, tiền học phí sẽ được trừ vào lương 2 tháng kể từ lúc thử việc, TPBank giờ thay đổi vị trí nhân viên thành vị trí trợ lý.
A ơi cho e hỏi: Thế tức là vị trí trợ lý cũng giống là vị trí nhân viên ạ? Em tưởng 2 vị trí này khác nhau nhỉ? Vì khi tuyển họ đăng 2 mục khác nhau mà. :cool:
À, thêm nữa là khóa học hội nhập thì kéo dài trong bao lâu ạ? Học xong khóa hội nhập thì mới đc thử việc ạ? "Các bài test" = mấy bài vậy a? :D
Tks a ;)

A ơi cho e hỏi: Thế tức là vị trí trợ lý cũng giống là vị trí nhân viên ạ? Em tưởng 2 vị trí này khác nhau nhỉ? Vì khi tuyển họ đăng 2 mục khác nhau mà. :cool:
À, thêm nữa là khóa học hội nhập thì kéo dài trong bao lâu ạ? Học xong khóa hội nhập thì mới đc thử việc ạ? "Các bài test" = mấy bài vậy a? :D
Tks a ;)
bỏ chức danh nhân viên, thay thế bằng chức danh trợ lý em ơi, áp dụng từ 1/8. khóa học hội nhập 3 tuần, tính cả thời gian có kết quả là 1 tháng. 3 bài test tất cả: 1 nghiệp vụ, 1 core banking, 1 thuyết trình. Giảng viên đều là các anh chị trong TPBank, mọi người đều vui tính em ạ, ít có ai trượt 3 bài test này lắm.

bỏ chức danh nhân viên, thay thế bằng chức danh trợ lý em ơi, áp dụng từ 1/8. khóa học hội nhập 3 tuần, tính cả thời gian có kết quả là 1 tháng. 3 bài test tất cả: 1 nghiệp vụ, 1 core banking, 1 thuyết trình. Giảng viên đều là các anh chị trong TPBank, mọi người đều vui tính em ạ, ít có ai trượt 3 bài test này lắm.
anh ơi thi trợ lý thì thi nghiệp vụ như nào ạ :)

Phải có CV QHKH mới có trợ lý của nó chứ nhỉ? :p
Thế là coi như 1 tháng thử thách (ko lương) rùi, hì, Mà học hội nhập là học những gì vậy anh? Và chỉ tiêu của TPBank như nào vậy ạ ? :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,468
Thành viên mới nhất
go88wiki
Back
Bên trên