Topic: Check thông tin khách hàng.

hatinlove

Verified Banker
Topic được đóng do không nhận được sự ủng hộ từ đa số các thành viên tham gia thảo luận.

Trân trọng.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Cái này mình nghĩ rất khó, anh em cùng làm ngân hàng với nhau đôi khi rất khó nói
Bạn cũng nên phân biệt là tỉnh thành nào nữa, mong muốn của cậu thì mình hiểu, nhưng để chia sẽ thì khó vô bờ bến.

Tra CIC thì đôi khi đâu biết hết he.

Trao đổi kinh nghiệm lẫn nhau trong topic thì OK, nhưng chia sẻ về Khách hàng của mình thì e là không khả thi đâu các bạn ạ! Cởi mở nhưng có nguyên tắc. Nguyên tắc của dân Ngân hàng là phải giữ bí mật kinh doanh cho khách hàng của mình, dù họ xấu hay tốt cũng ko thể nào share thông tin như bạn nói đc đâu à!
Ngoại trừ vấn đề liên quan đến Pháp lý của Khách hàng, có vấn đề gì thì cũng nên báo lẫn nhau trên Box để phòng ngừa. Cái này mình ủng hộ!

Tra xong cung cấp thông tin, khi biết chuyện, chuẩn bị 1 tờ A4 là vừa hi hi hi

Mục đích chính vẫn là anh em giúp nhau phòng ngừa rủi ro hiệu quả hơn thôi cho nên vẫn có thể cung cấp được ở 1 giới hạn nào đó.

Tuy nhiên thì chỉ nên trao đổi thông tin nhạy cảm với những người mình thực sự tin tưởng thôi bác.

Cái này có CIC và sắp tới là PCB lo. Anh em chia sẻ kinh nghiệm, chém gió thì được chứ trao đổi thông tin về KH thì hơi ảo =))

Mục đích chính vẫn là anh em giúp nhau phòng ngừa rủi ro hiệu quả hơn thôi cho nên vẫn có thể cung cấp được ở 1 giới hạn nào đó.

Tuy nhiên thì chỉ nên trao đổi thông tin nhạy cảm với những người mình thực sự tin tưởng thôi bác.

Chính xác chính xác, nên tớ mới nói là anh em tỉnh, thành nào thì chơi tỉnh thành đó luôn. Còn như Sài Gòn, Hà Nội đụng mặt chém gió không thì khác rồi. Còn mình ở tỉnh, chỉ cần alo anh em, hỏi sơ sơ là ok rồi. Còn cụ thể, lại 1 tờ A4 kakaka

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,221
Thành viên mới nhất
menusrs8
Back
Bên trên